Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

slaa kutogombea tena?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lukme, Oct 24, 2012.

  1. l

    lukme Senior Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wn jf. je kuna ukweli wowote kuwa kwa mujibu wa katiba ya CDM mtu haruhusiwi kugombea zaidi ya mara moja? hili nililipata leo asb kweny daladala. And infact michango ya wanachi kuhusu nxt president kwa mujibu wa mazungumzo ya abiria leo inaangukia CDM
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni mapema sana kwa sasa hivi kujua mgombea wa urais kupitia chama kubwa Kama CDM
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Slaa ndio rais mtalajiwa 2015! Lipumba ndio hatagombea tena.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni mapema mno kulisemea hilo, wacha wafanye ka
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hii thread haina mchango wowote kwa CDM wala kwa taifa
     
  6. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 621
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mwenye softcopy ya katiba ya CDM aiweke hapa tuisome!!
     
  7. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz wotye wanajua ni dr.slaa,,,,,,, nyie endeleeni tukupoteza muda
     
  8. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si kweli!
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sijui unatumia kichwa gani kufikiri! Hii thread ulioanzisha kutokana na story za kwenye daladala ndio unafikiri gt waijadili? Sidhani!
     
  10. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Mapema muno!
     
  12. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizo porojo za kwenye daladala kufupisha safari
     
  13. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,252
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    CCM ukiwatajia Dr w. slaa wana pata kizunguzungu,wanamuogopa mithili ya ELNINO.watakao amua nani agombee urais kupitia CDM ni wanachadema wenyewe.kelele zao hazituzuii kumchagua kwa mara nyingine kugombea.
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    First of all jirekebishe huo mwandiko wako hapa si Facebook bali ni jukwaa makini la Great Thinkers. Pili, Chadema tupo katika harakati za kukiimarisha chama katika kila kona ya nchi. Hivyo basi suala la Dr Slaa kugombea urais au kutogombea 2015 sio ajenda kwa sasa, muda wake bado haujawadia. Nadhani somo limeeleweka.
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,779
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..mimi nitampigia Slaa, au mgombea yeyote atakayemuunga mkono.

    ..Tuombe uzima tu.
     
  16. Epason

    Epason JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mulize bi Kiroboto
     
  17. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 621
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
  18. f

    fundimchundo Senior Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Dr. W. Slaa aligombea lini?
    Mwaka 2010 aliteuliwa na chama chake CDM bila yeye kugombea
     
  19. M

    Mea2 Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Siye ndiye
     
  20. M

    MORIAH Senior Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katiba inaruhusu, Wanachama wanampenda sana, na bado anakubalika. Atagombea wewe usiwe na wasi wasi wapembe tuko wengi kuhakikisha anagombea kwa sababu yeye ndo jembe la ukweli kusafisha ufisadi.
     
Loading...