Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa kutikisa kampeni za udiwani Lwenzera-Geita:CCM waweweseka,washusha shehena ya culverts kuhadaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Oct 15, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Taarifa za ujio wa Dr Slaa hapa Lwenzera kesho kwa ajili ya kuendelea kumnadi mgombea wa udiwani kamanda IBUGA zimezidi kuwa koroga zaidi ccm ambao mpaka sasa hawajazindua kampeni zao rasmi badala yake wanaendelea na kampeni za kificho.

    Jana jioni lori moja likiwa na shehena kubwa ya culverts zilizotengenezwa kwa simenti liliwasili na kuzishusha mbele ya ofisi za ccm katani hapa.Nakuanzia hapo mkada wao wamekuwa wakipita katika miji na mitaa mbalimbali wakishawishi wananchi wachague mgombea wa ccm kwani kero zote katani humo zitatatuliwa ndani ya muda mfupi ikiwemo ya barabara na kuwa vifaa vimeshaanza kuwasili na kama hawaamini waende kwenye ofisi za chama wakajionee.

    Slaa atakuwepo kesho hapa.

    Nikiripoti kutoka uwanja wa mapambano na nikiwahakikishieni kuwa hatachomoka katika uchaguzi huu,ni mimi IDIMULWA wa JF
     
  2. C

    Concrete JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani uchaguzi ni lini?
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    28 otober,2012
     
  4. p

    promi demana JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman Dr.slaa utamuua Zitto na CCM kwa mwendo huu.

    Please slaa u should just die a little, so that Zitto and CCM may live.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tutaomba live coveurage kuanzia mapokezi ya Dr Slaa.
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    hapana shaka mkuu
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani kabla ya hapo diwani alikuwa wa Chama gani? mpaka wanasema sasa akichaguliwa diwani yataletwa maendeleo fasta?
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Viva CHADEMA,CCM kifo cha mende! miguu juu! mguu pande!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    siku akija usisahau kuweka picha mkuu. mia
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Aluta continua..:peace:
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu kama ni kweli wameleta hayo makalvert kwa ajili ya kampeni nawaombea washindwe kabisa. japokuwa ni ngumu sana kukuamini maana humu mavuvuzela ya chadema ni mengi mpaka huwa yanapotezaga hata ladha ya kusoma.
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu kama ni kweli wameleta hayo makalvert kwa ajili ya kampeni nawaombea washindwe kabisa. japokuwa ni ngumu sana kukuamini maana humu mavuvuzela ya chadema ni mengi mpaka huwa yanapotezaga hata ladha ya kusoma.
     
  13. Majoja7

    Majoja7 New Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kweli tufahamishe awali diwani alikuwa wa chama gani, na kuyaleta hayo makaravati kipindi hiki ni rushwa!!! wajiulize kilichowatokea Igunga baada ya Magufuli kuhaidi kujenga daraja endapo atachaguliwa mbunge toka Chukua Chako Mapema
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    wa ccm ,marehemu ANATORY MKUFU
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na huku Arusha nasikia nako bado hawajizindua kampeni rasmi!!!!
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    hii inafanana na ile ya Igunga ya kuahidi kujenga daraja wakati wa uchaguzi, kwa mmujibu wa sheria mpya ya uchaguzi hii ni rushwa !
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    au wamejitoa??
     
  18. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani daraja la Mbutu limeshakamilika tayari? Wakamalizie kule Igunga ndiyo waje huku kwetu.
     
  19. piper

    piper JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna kulala mwanzo mwisho ni kuwashughulikia nyinyiemu

    • :smash:
     
  20. real thinker

    real thinker Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Maiti ccm anaetarajiwa kuzikwa mda wowote ule mbele yetu.
     
Loading...