Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa in Bunda, Mwanza, Musoma na Tarime (Picha)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Sep 12, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    [​IMG]

    Mgombea urais wa Tanzania kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akiwahutubia maelefu ya wananchi wa mji wa Bunda, katika mfululizo wa kampeni zake jana (Picha na Joseph Senga)
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Nadhani hawa nao watatamka kama wa Mwanza kuwa "Hatukubebwa na malori tumekuja wenyewe"
     
  3. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    My God! Mungu wangu! Mawee! Wassira atapata shinikizo la maji (soma damu).
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Interesting, wish you luck comrade!
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,450
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Kuna watu watakuja kusema kajaza watoto utadhani kila anakopita watu wazima wote walishakufa, mambo bado hajafika Musoma na Tarime, hivi Kikwete leo yuko wapi mbona amenywea sana au bado anakula idd tatu.
     
  6. h

    hagonga Senior Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol! Hii inapendeza sana, Thank you Mugumu for this update.
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,450
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Nasikia Mkuu wa wilaya ya Bunda Francis Isack alihudhuria mkutano wa Slaa, naona sasa wameanza kuona upepo unakoelea.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    HAhahahahah imebidi nichangie tu! Kwa kweli nadhani watanzania hawatafanya kosa la miaka yote. CCM anguko lipo njiani
     
  9. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kudadadeeeeeeki
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Aiseeeeeeeeeeee
     
  11. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good luck Dr. Slaa and God bless u.
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mugumu,
    Shukran sana.. Duh hiyo avatar yako mkuu wangu kali kiajabu, yaani inabidi sarakasi ikiwa mtu anataka kuchusha kipudu..damn....
     
  13. S

    Sylver Senior Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mahudhurio mazuri ,nice
     
  14. D

    Dopas JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante Mugumu, Ujitahidi kutuhabarisha mara kwa mara kama hii. Mwaka huu hatudanganyikiiiiii..... Ujumbe huu umfikie Tandaleone. Yupo lakini au amekimbia baada ya kuona huo umati wa watu? Bila shaka huo umati ungekuwa wa kijani angejitokeza hadharani. Jitokeze basi na useme neno Tandaleone.....
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Wuaza pipi na barafu wamejaa.. je wamejiandikisha wote hawa?
     
  16. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Nadhani Mungu kaionea Tanzania huruma. Tumedanganywa vya kutosha. Tumeibiwa vya kutosha. Miaka 50 ya UHURU bila maendeleo si sawa. Sasa tunataka mabadiliko. Slaa ni shujaa wetu, ndiye chaguo letu.

    Naomba CCM waondoke kwa amani. Kama uchaguzi ukifanyika bila vurugu (na CCM wamezoea sana vurugu), sina shaka Slaa atashinda Urais. Kama Rais Kikwete atakubali kushindwa bila kuanza machafuko, basi tutamshukuru na kumpa heshima zote za Rais Mstaafu. Tuombe Mungu ampe mwanga na upenzi wa amani ili asiamue kuleta vurugu.
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kawaida tu, Sioni akinamama hapo.
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ulitaka Waletwe na Malori kama CCM? hakuna Kanga hapo Sera wataambiwa na Waume zao
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Chama wanawake Mkuu!, Sera zipi hizo? Au zile za kutongoza wake za watu?
     
  20. m

    mozze Senior Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachovutia kwenye mikutano ya Dr. Slaa ni kuona WATANZANIA wanakuja kusikiliza. Mikutano ya CCM ni ya wana CCM tu ndio mana unaona ni sare tu, kijani na njano! inadhihirisha kabisa wanaokwenda pale either wameshurutishwa au kulaghaiwa, mana bila ubishi kuna wana CCM wengi tu wanahudhuria Mikutano ya Dr. Slaa, kama Bunda hadi Mkuu wa Wilaya.

    Kuna data zinaonyesha kuwa katika wapigakura waliongezeka mwaka huu, inafanya zaidi ya 50% kuwa ni vijana wenye umri chini ya miaka 35. Hiki ni Kizazi kipya ambacho kinataka Mabadiliko! ndio mana mikutano ya Chadema utaona ni sura mpya za watu walio tayari kupigania haki zao na sio kurubuniwa na kanga au T-shirts.
     
Loading...