Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa in Arusha today

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Jul 29, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Sijui ni hali ya hewa au ni kamera yenyewe..
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Itakuwa ni 'quality' mbovu ya kamera tu...
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ni hali ya hewa mkuu..kuligoma kukucha kabisa leo
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duh, ndo nakuona kwa mbali kwenye huo mkusanyiko? lol
     
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo nyomi CCM wakiliona lazima BP ipande ghafla.
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nasikitika nimeukosa huu mkutano
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ha ha ....yah ni mimi nimekaa pale karibu na jubilee tyres...kweli mkuu una macho...duh
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Magwanda ya Chadema yanarangi nzuri kuliko ya CCM.

    (I wish Chadema wangelikuwa na mipesa ya kuweza kugawa magwanda yao kama CCM, watu wengi wangelipendelea yao kuliko ya CCM!! lol)
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Keep on going keep on shining slaa, its our time this year!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sawa kabisa...rangi za CCM zinachefua sana.....mimi huwa nikiona wanawake wamevaa hizo kanga zao sijui nawaonaje....leo niliona hizo shamra shamra za kwenda kumpokea Slaa, walikwenda kumsubiria maenea ya uwanja wa ndege......walinivutia sana
     
  12. M

    MC JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi sasa nawaza tu njia mbadala za kulinda KURA baada ya uchaguzi, mpaka kieleweke

    Tuwekeeni picha zaidi....
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,723
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280



    ....KAKA ipande mara mbili....Muungwana ameingia homa ni CHADEMA ....kapiga kazi hadi saa kumi ....kamfungia safari ya kumkeshea kucha MSOGA......saa kumi tu alishachomoka ofisini na msafara wake kwenda MSOGA....HADI kesho saa mbili ndio anarudi mjini......kama mnapenda mabadiliko walau kidogo ni lazima kila mmoja kwa imani yake bara na visiwani asali sana tu!!!
    .....sio mnajuwa mafundi wa mzee wakimaliza kazi ...akirudi akiwachekea tu basi ....kila mmoja anasahau machungu......yaani....hii dawa sijuwi ni ile wanayopewaga wapenda mabibi .....wanawake wawakubali tu bila kuhoji???..hamjawahi kuona hiyo .....hadi wanawake wakitoka wanasemezana..."ah sijui nimemkubalije?"....nadhani hiyo imeongezewa nguvu kiasi kuwa watanzania wanampenda muungwana hata wale ambao hawajui amefanya nini.....kama ilivyokuwa 1995....unamuuliza mtu ....unamependa muungwana ..unajuwa rekodi yake kulinganisha na watu kama SAS na wengine???...jibu lake utashangaa ...tena utajibiwa na wake kwa waume...."basi tu nampenda!!"........sijapata kuona ...ukitaka uone basi lazima uwe mtu wa ibada/swala sana!!!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi sio zinanichefua tu.. wife alikuja na li T-SHIRT lina picha ya JK mama yangu mzaza kalikuta nafutia gari asubuhi.....alinuna haswa
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    wewe kweli ulifuatilia hii....kulikuwa na msafara mrefu sana na kuna gari lilibeba na viti kabisa..hahaaaaaaaa JK kazi unayo mwaka huu..chuma hicho ushindane nacho sio una kazi ya kuchekacheka tu
     
  16. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Tena ukute imevaiwa hajafuliwa kitambo utakoma nazo. CCM mwaka huu wao
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180

    Safari hii inaelekea ndugu zetu wenye maradhi ya ngozi itatubidi tuwalinde sana ama sivyo watakwisha kama mtindo wenyewe ndio huo!!
     
  18. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mikaeli asante sana,
    Kwakweli inabidi kwa sasa wote wapenda mageuzi tuingie katika swala na maombi, kama kuna nguvu za giz zishindwe na zipitilizwe na Nguvu ya jehova!
    Hii story ya vigagula ni ya siku nyingi mkuu.. kuanzia yule jamaa aliyekuwa naye yuko vizuri Mwanza wakagongana uso kwa uso! kwakweli tuombe huyu shetani ashindwe sana kutugeuza watanzania ma ndondocha! Inawezakana, Mungu wetu ni mwenye haki tukimuomba tasikia.
     
  19. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwendo ni huo huo mpaka Oktoba 31! Itabidi kieleweke tu, wafanye wanavyofanya, tumtegemee Mungu hatatuacha wakiwa tena...
     
  20. M

    Mutu JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    more pics pleas wenyenazo
     
Loading...