Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa hawezi kumfikia lyatonga hata kidogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tolowski, May 26, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najaribu kuangalia mazingira yaliowatoa wanasiasa hao hapo juu ccm na kujiunga na upinzani. Mrema aliondoka ccm akiwa ni mbunge and waziri,akaacha hivyo vyeo vikubwa hapa nchini vilivyokuwa vikimpatia mapato makubwa na kujiunga upinzani,kama siyo siasa za undumilakuwili za akina marando,lamwai,makongoro nk leo tanzania hii isingekuwa hivi ilivyo. Nimekuwa nikijiuliza kama slaa ndio angekuwa mrema angekubali kuachia shavu na mapochopocho ya uwaziri na ubunge ili awapiganie watanzania?? Jibu ni the big NO! Kwa tamaa ambayo anaionyesha sasa huyu padri, sidhani kama ana hizo guts! Slaa aliamia upinzani baada ya kugaragazwa kwenye kura za maoni, kwa staili yake hii ya kupenda fedha za ubunge kuliko kitu chochote huyu padri kama angeshinda zile kula za maoni angekuwa ccm hadi leo! Kilichomuondoa ccm ni visasi na chuki ambazo hadi leo anaziendeleza! Slaa kwa tamaa zake za fedha asingeweza kuachia ubunge na uwaziri kama alivyofanya lyatonga! NAMSHUKURU MUNGU KAMPA SLAA UMAARUFU UZEENI,KWANI SI MUDA MREFU ATAPERISH,HUYU PADRI KAMA ANGEKUWA NI KIJANA BASI ANGELIYUMBISHA SANA TAIFA HILI KWA SIASA ZAKE ZA UASI,CHUKI,VISASI,KUMWAGA DAMU NA KUKURUPUKA! THANKS LORD PADRI MUASI AMESHAZEEKA AND SIJAWAHI KUMUONA MWANAMAPINDUZI MZEEE,LABDA WA 1 ATAKUWA TANZANIA!!!!
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sijasoma habari yako.....sentensi moja tu inaonekana huna akili................
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Slaa ni mwisho huyo Matonge sijui Lyatonga hakuwa na ubavu wowote ule kama wa DR. wa ukweli na CHADEMA
     
  4. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaolewe na lyatonga
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hii ni second edition nini. Kulikuwa na thread kama hii miezi kama miwili iliyopita na watu waliichangia sana.
     
  6. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    utalinganishaje pumba na mchele???
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    oooh...Tolowski you are at it again! padri muasi, kula, guts, tamaa, .... rubbish.

    And yes, Dr Slaa hawezi hata kidogo kumfikia Lyatonga Mrema kwa sababu moja kuu Dr Slaa anasimamia anachokiamini. take it or leave it. Mrema on the other hand is a shadow of formerself, he is there waiting for CCM to tell him 'JUMP' and the only thing he can say is 'HOW HIGH?" The man is FINITO!
     
  8. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Stupid!..
     
  9. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jf unajua ujinga ama upumbavu wa mtu hujulikana pale tu atakapoanza kuandika ama kuongea sasa na huyu pimbi upumbavu wake tumeuona alipopost hii thread coz huwezi linganisha Dr slaa na lyatonga licha ya kuwa wote ni binadamu sawa hilo halina ubishi lakini mengine yote Dr yuko juu
     
  10. c

    cr9 Senior Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kumbe humu jamvini kuna senior member wasiojua hata kusoma ramani au picha. waswahili wanasema kama kusoma hujui hata picha pia.

    katika historia ya Tanzania tangu siasa ya vyama vingi kuanza hakuna wakati CCM walipata upinzani mkubwa kama wakati wa DR Slaa na CCM hawajahi kutetereka kama wakati huu. Lini wewe ulisikia CCM ikijivua gamba siku za nyuma au hujui CHADEMA is behind kujivua gamba kwa CCM.

    by the way huenda umeanza kufuatilia siasa za bong miaka hii ya karibuni.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Is this topic really needed to be discussed in JF ?
    It is furstrating to see a member dicided to put this article, as you know they cannot be compared at all

    Mrema - alisha kuwa serikali kwahiyo alikuwa na Maamuzi kutokana na Madaraka yake Serikalini, Mrema hajuacha kwa mantiki yake ni utamu wa utawala - Nyerere alimueleza hayo miaka hiyo na ni Mwaka Jana 2010 amekubali ya Nyerere?
    Slaa - hajawahi kuwa na Madaraka yoyote serikalini na kutoa maamuzi yoyote ndani ya serikali tawala
    Slaa hakuondoka CCM kutaka Madaraka Makubwa kama ya Urais, alitaka kuwaendeleza wananchi wa Wilaya yake mpaka mwaka 2010 Viongozi wa CHADEMA walipomuomba kugombea Urais

    Politicians are people who, when they see light at the end of the tunnel, go out and buy some more tunnel
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hana alonena kwan watz wataendelea kwa udin au ukabila?u kap huna faida kwa ubinafs pole kwa kuwa na akil za pofu
     
  13. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwandika hiyo thread sio kweli kwamba analinganisha Mrema na Dr Slaa.
    Bali naona anajaribu kuonyesha chuki yake kwa Dr,na kuonyesha ukweli kwamba Dr anaikosesha raha serikari ya jk.
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Namuona bado yumo, nadhani anapata notes toka Mt wa Lumumba. Hivi punde tu atapost episode nyingine. Huko nyuma aliita vijana wa wanaenda kwenye maandamano ya chadema ni wavuta bangi, mbinu ikagoma, sasa katumwa kupost his cheap tactics za kumpaka matope Dr Slaa. Maji taka ni maji taka tu.
     
  15. z

    zamlock JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    muone ulivyo na chuki binfsi mpuuzi wewe zirudishe hizo chuki kwenu ccm uko, kwa nini usiamini uenda yalikuwa ni mapenzi ya Mungu kumtoa dk slaa kwenu ili aje kuokoa taifa hili na pia babu nyerere sialiashawai kusema upinzani wa kweli utatika ccm sasa dk si alikuwa ccm? Na si ametoka sasa na si unaona mambo yake, na bado
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ni vyema mkishaona thread ni upumbavu au inatoka kwa mpumbavu basi soma na kuicha kama ilivyo hamna haja ya kubishana na mpumbavu unapoteza muda wako na muda ni mali.

    Lyatonga anapaswa kulinganishwa na huyu Bwana aliopo Ikulu sasa hivi wanafanana kwa kila kitu.


     
  17. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha upimbi mdogo wangu.JENGA hoja sio chuki.Ona ulivyopondwa na JF nzima.Soma hali za nyakati kabla ya KUPOST Upuuzi wako.
     
  18. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]Any intelligent fool can make things bigger and more complex... It takes a touch of genius - and a lot of courage to move in the opposite direction.-[/FONT][FONT=&quot] [FONT=&quot]Albert Einstein [/FONT]

    [/FONT]
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bandiko limetoka mtaa wa Lumumba hili kama alivyosema mdau mmoja.
    Jamani kuna watu wengine wanapenda kutunwa tu.kama huyu
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wewe acha upimbi huwezi kuwalinganisha watu hao maana ni Mlima kilimanjaro na kichuguu
     
Loading...