Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa(chadema)vs slaa(ccm);hii ni coincidence au kamchezo ka ccm???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Feb 2, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikijiuliza kuhusu huyu meya wa ilala jerry slaa,..ni coincidence au ccm walimweka makusudi ili jina dr slaa lisionekane kuwa unique kwamba anapotajwa slaa watu wajiulize ni slaa yupi???na ukifatilia utaona huyu bwana anapewa media coverage ya nguvu.,,nyi mnaonaje??
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi naona ni majina tuu yanafanana hakuna 'kamchezo hapo boss wangu.
    Ofcoz ni maoni yangu tuu.
     
  3. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata wakifanya kamchezo sisi tunamjua wa kwetu... huyo ni wao
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni majina tu na huyo Meya haitwii Slaa anaitwa Slaha kama sikosei!
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    sometimes waandishi wanamistake au makusudi wanaandika jerry slaa..when it comes to ccm i get paranoid bcuz they r always up to no good
     
  6. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais halali wa JMT ni Dr. Wilbord Peter SLAA

    Na huyu mey wa ilala nia Jerry Wiliam SILAA
     
  7. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini na mimi huyu yanki nimeshamuona ktk harakati za udiwani wakati akiwa ukonga, kwa hiyo yupo lkn anaonekana smart smart.
     
  8. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na Dr. Slaa ana mtoto anaitwa Jerry kama sikosei, what a coincidence!
     
  9. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo diwana anaitwa SILAA na sio SLAA(THE PHD HOLDER)
     
  10. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni majina tu hana uhusiano wowote na mtu mzima Dr. Slaa! Yan unataka kusema CCM wanachakachua hadi Majina ya wanachama wao? Duuu! sasa wataacha nini tena hakijachakachuliwa bongo hii?
     
Loading...