Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa Balaa tupu Dodoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by We can, Oct 28, 2010.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umati uliofurika unatisha. Ni maelefu kwa maelfu. Vuvuzela za wapinzani wake zilipigwa ili watu wasisikie vizuri lakini wapi, watu wamekomaa tu. Ama kweli Slaa anapendwa.

    Baada ya kumaliza hotuba hiyo fupi ili awahi Iringa, alienda moja kwa moja uwanja wa ndege ambako helkopta yake ilitua. Cha ajabu, ilicheleweshwa kuruhusiwa kwa sababu zisizoeleweka. Mashabiki wa Slaa wakamfuata hukohuko kwa pikipiki, baiskeli, mguu, nk. wakiimba SLAA, RAIS, nk Mara helkopta ikaachiwa, akaruka huyooo Iringa. Wana wa Iringa tupeni za huko, ameshafika?

    "Sisi wagogo, tumemvisha nguo ya kigogo na kumsimika kama MTEMI, tutalinda kura zetu, hata iweje; mzee mmoja anasema.

    Jamani tumwombe Mungu, DEMOKRASIA itende kazi yake.

    [​IMG]
     
  2. A

    A Lady Senior Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo hamna mdundiko, taarabu wala malori, watu wamekuja kwa hiari yao.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tuko pamoko thax for the report
     
  4. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,196
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    People's power...!!
    Vote for Dr W.P. Slaa come October 31st,2010!
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aidha, amewashukuru wanafunzi wa VYUO VIKUU waliokuja na mabango (tazama moja ya mabango kwenye picha) yakisema, Tunakuamini, tunakupenda Dr. Slaa.....naye, kwa upole akawageukia, akawaambia, VIJANA WANGU NAWAPENDA PIA....ina tachi sana.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Zidisheni maombi ya dhati. Slaa ndie rais
     
  7. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mvua lazima inyeshe hata kama hakuna mawingu.
     
  8. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    The time for true change has come.. Let be part of that change!!!

    Let make the history of this Lovely country Tanzania

    Let write the new chapter of democracy in Tanzania

    Tanzania!!!!! One Country!!! One people!!!!
     
  9. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwakweli ni kuomba mungu na kuwa wajasiri. Babu zetu walikufa wakidai haki kwa ajili yetu. Tutete haki za watoto wetu, demokrasia
     
  10. T

    The King JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! :A S cry: YES WE CAN :peace:
     
  11. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Nasikitika sana iringa kachelewa mbaka kashindwa kuhutubia ila nasikia wanafanya taratibu ili wafanye kesho. Hata hivyo huku umati mkubwa ulikuwa ukimsubiri kwa hamu mno.
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NEC na jaji makame please hear the cries of the oppressed! ensure their voices are heard on the ballot box
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ppipo youuuuuu!!!! hahahaaaa CHADEMA watu weweeeeeeeeee!!!!! CHADEMA abhandu ughweeeeeee!!!
    hakuna kutusuia bhatu ba sasa bhenye akili nsuri sasa tumeamua Slaa kuwa raisi yetu
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Faraja juu ya faraja!
     
  15. v

    vickitah Senior Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viva Slaa!! 2po pa1 nawe Raisi
     
  16. B

    Bull JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walokole ! kazi tunayo, jf sasa imeingiliwa na kondoo wa bwana Slaa waliopotea !!!
     
  17. M

    Msharika JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapa lazima NEC ikubali matokeo tu. hakuna kuremba.
     
  18. M

    Mtima New Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama DOM imekuwa hivo sijui MBY itakuwaje tar 30, maana huko ndo wakereketwa hasaaa!!!! God bless this election, tuwe na uchaguzi wa amani na utulivu
     
  19. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okotba 31, 2010 haiko mbali... Baada ya hapo ndipo mambo yatakuwa hivi: :tape:
     
  20. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba NEC hiyo hiyo inao wapiga kura feki na vituo feki vya

    kupigia kura. Nadhani ndio sababu viongozi wa CCM wamekuwa wakisema mikutano ya Slaa kuhudhuriwa na wengi sio kitu. Ali Mkumbwa wa Daily News alipodai LAZIMA CCM ishinde alijua wanafanyaje.

    Ila sidhani mwaka huu Watanzania watakubali thulumati za CCM.
     
Loading...