Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa azuiliwa kuhutubia Iringa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by We can, Oct 28, 2010.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tetesi kutoka Iringa zinasema Slaa kazuiliwa kuhutubia Iringa kwa vile amechelewa kufika. Taarifa za uhakika zinaonyesha kuwa alicheleweshwa maksudi Dodoma ili azima hiyo itimie. Sasa hivi anaomba idhini ya kufanya mkutano kesho-sijui ataruhusiwa au la. Umati uliokuwa huko hauelezeki.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,kazi kweli kweli mwaka huu!na slaa tena?
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhhhhh haya unaweza mpiga teke chura ukamwongezea mwendo badala ya kumkomoa
     
  4. A

    Abraham Lincon Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe juu ya hilo. Mara nyingi tunafanya vitu kwa lengo la kumkomoa mtu lakini matokeo huwa tofauti. Tukumbuke, hakuna haki bila wajibu, twende tukapige kura hapo tarehe 31. Mungu ibariki Tanzania.
     
  5. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,233
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu kama ushabiki huu umezidi! ninavyokumbuka mimi haikuwa hivyo. jamaa kweli alichelewa mbaka saa kumi na mbili alikuwa bado hajafika, mishale ya saa kumi na mbili ndo helkopta yake ilionekana angani lakini watu tiyari walikuwa wameishatawanyika pia ingekuwa vigumu yeye kuhutubia kulingana na sheria za uchaguzi zinazoagiza kuwa kampeni iwe mwisho saa kumi na mbili. lakini hata hivyo hakikualibika kitu kwani wagombea na viongozi wa chadema waliendelea na kampeni zao kama kawaida huku wakipata ushirikiano mkubwa kutoka kwa mashabiki waliofurika kumsubili silaa. watu wanasubiri labda kesho kama atahutubia
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bw. Mnyikungu, soma link yote vizuri. Nadhani hujaelewa. Umepinga kile unachojipinga mwenyewe. Soma ulichonukuu, na ulichosema. Usipandwe jazba...hali halisi ndo hiyo. Huwezi kuchakachua mawazo ya watu.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Hadi nimepaliwa kwa kucheka? ni kweli kumpiga chura teke nikumwongezea mwendo sio kumkomoa!!!! mwaka huu!!!!
     
  8. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,233
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    we can,na wewe sio muelewa, ninachotaka kusema ni kwaba slaa hajazuiliwa ila alichelewa mno, pia hakutua uwanjani kama kawaida yake, watu walimsubiri mbaka wakatawanyika,wakiwa tiyari wametawanyika ndio waliiona helkopta ikipita angani ikielekea wasikokujua. Sasa sijua kazuiliwa saa ngapi na nani?.
     
Loading...