Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa awe mbunge wa arusha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ABRAHAM LINCOLN, Apr 5, 2012.

  1. A

    ABRAHAM LINCOLN Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Docta njoooooo Arusha tukupe ubungeee, wewe ndiye mbunge mtarajawa,tunakupenda,pamabana baba.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    No Lema agombee tena!!
     
  3. k

    kitero JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa muache akijenge chama kazi aliyo nayo nikubwa kuliko ubunge ktk chama na taifa.Naalisha fikia ngazi ya uraisi so hatakiwi kujiingiza huko kwenye ubunge tena.kama ni kweli Lewa sii mbunge tena nampa pole na asivunjike moyo,agombee tena atashinda tuu.kama hatoruhusiwa kugombea akae na Dr wazunguke nchi mzima kujenga chama .peoplesssssssssssssss
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    NO! Lema achukue tena ili CCM wafe na presha. Dr tumnamweka mpaka 2015 awe Presidaa wetu
     
  5. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Lema amezuiwa asijihusishe na sias kwa miaka mitano? tupeni taarifa hizo jamani. Nani yupo arusha?
     
  6. e

    evvy Senior Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakusapoti mkuu
     
  7. A

    ABRAHAM LINCOLN Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna huyu mnafiki anaetwa Calculator,anakaa kaloleni,asiwadanganye Lema ameruhusiwa tena kugombea,wajue kwamba Lema sio kubwa jinga
     
  8. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gamba hili linajitokeza!!!
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hajazuiwa kugombea! unajua jaji kala pesa ya lowasa na anauhakika hakukuwa na kesi sasa alihukumu hivyo akijua lema atakata rufaa sasa lema kakataa kukata rufaa jaji kapanic kwani anajua serikali ya JK na CCM hawana hela za kufanya uchaguzi! Kwa sioi pesa zilizotumika ni za lowasa na Rostam so subiri uone kiama kwa serikali.
     
  10. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    G.Lema ana ruhusiwa kugombea ubunge tena hana haja ya kupoteza mda wake mahakamani kwani huko ndo kakosa haki arudi kwenye ballout box wananchi wamrejeshe mjengoni.

    Wamekupumzisha kwa mda baada ya siku 90 unarudi tena mjengoni.
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Siasa zinatumaliza kiuchumi watanzania jamani!Chonde chonde Lema kata rufaa uokoe mabilioni ya walipa kodi!Hebu angalieni matatizo yalivyotuzunguka jamani,umeme,maji,huduma za afya mbovu!CDM ni chama kinachojali matatizo ya wananchi pls tuoneeni huruma walalahoi!!
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    "Makalio ya sufuria hayaogopi moto, wameepua sufuria, tunabandika sufuria" By Lema.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    mkuu rufaa inapoteza muda na inachelewesha haki, tunarudi uwanjani kupambana upya na Lema ndo chaguo.
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha bangi na ukome kumdhalilisha Rais wa Watanzania.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Hapana,Dr slaa akijenge chama kwanza,Godbles Lema atashinda tu!
     
  16. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Peleka u.s.enge huko, CCM watoe rushwa uwaombe chadema kupoteza muda, huna akili wewe, yani jinsi nmepandwa na hasira ngekuwa npo karibu na wewe...,
     
  17. MAKAPILE

    MAKAPILE Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunataka jembe LEMA tena liludi cc CDM hatuogopi uchaguzi tutaingia na Mungu tutashinda na Mungu.
     
  18. A

    ALAIN JA Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Matusi ya nini humu? Kutengua ushindi ni tatzo kama alishinda kwa haki basi ccm inataka kuaibika tu,subiri utangazwe tena uchaguzi mana sasa ccm imebaki matusi tu sio sera cjui kwnn?
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo huyo Lema atarudi kama akigombea maana wapiga kura bado hawajamchoka kihivyo. Na saizi CCM itabwagwa vibaya sana kuliko Arumeru.
     
  20. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    we kwenda zako ******** umeskia Dr Slaa anataka Ubunge? Hapo ni Lema huyohuyo na mnaendelea kujenga popularity ya CHADEMA!
     
Loading...