Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa awajibu polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Apr 26, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    amwataka kabla hawajamkamata wamkamate kwanza OCD ambaye alishirikishwa kikamilifu wakati Wabunge wa chadema wakishambuliwa

    star tv
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Polisi wetu ni km pazia vile, upepo utakapoelekea nao wanakwenda huko huko***************
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Dr. Slaa amesema OCD alitaarifiwa zaidi ya mara 5 lakini hakuchukua hatua stahiki kuwalinda wabunge wawili wa CDM.

    Pia kasema kushindwa kwa serikali kushughulikia kero za muungano kunamfanya yeye asisherehekea sikukuu ya muungano. Anasema hana unafiki na anapenda kusherehekea kwa dhamiri safi na moyo mweupe jambo ambalo halizwezekani kwa mazingira ya sasa.

    DR. SLAA take a mighty bow!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Nitarudi.
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya sasa ngoma inogile...Polisi wamechokoza nyuki...hata yale waliyofikiri kuwa hayajulikani basi Dr Kapata upenyo wa kuyamwaga hadharani ili jamii itambue ukweli...Kumbe OCD alishiriki?Tutasikia mengi zaidi ya hapo.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamaa ocd kataalifiwa yeye akabana masaburi
     
  7. m

    massai JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    polisisiemu kweli mnatumika vibaya,kila zama zinawakati wake mkumbuke,hata kusoma alama za nyakati inawawia vigumu?! Nguvu ya umma haitishwi na polisi wala magereza!! Simamieni haki na muwe walinzi wa usalama kama wajibu wenu unavyo pasa.yatajawakuta tu kwani ni suala la muda tu.kama mnajua kukamata kwanini msimkamate maige anaeuza twiga kinyemela?msitumie masaburi katika kufanya kazi inapohitajika akili
     
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Patamu hapo
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    jibu nzuri sana
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Good! Very strong massage!
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Tatizo wanafikiri watu wote ni vilaza kama mabosi wao ambao uwezo wa ku-reason ulishaexpire kitambo:doh:
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jack Masamaki-aliyekuwa mgombea wa udiwani(CCM)kata ya Kirumba ni swahiba mkubwa wa Riz 1 na DCI Manumba...na ndiye anayetuhumiwa kuandaa shambulizi hilo.You can imagine from there kwanini Jeshi la Polisi linajikanyaga kanyaga tu juu ya hili tukio...Lazima kuna maelekezo yanayotoka juu.
     
  13. s

    shimo New Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa hawana ata ubinadam sababu wenyewe pia haoni maisha yao yalivo magumu wanaishi kwa salary ya 180000 hawastahiki kupata iyo ka serikali makin wanayoitumikia wawa adhibu kwanza wanao wanyonya na co kuwapiga wananchi wanaotambua haki zao
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyo OCD wa Mwanza ana harafu mbaya ya kulinda wahalifu kwa manufaa yake binafsi. CHADEMA wamfuatilie vizuri, watangundua hajaanza leo.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    nimeanzisha uzi wa baraza jipya naona imetupwa kapuni lakini niwapongeze wanaccm na usalama wa kikwete kwa kuendelea kutupatia kinacho endelea hata kama ni ikulu
     
  16. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Hivi si inawezeka polisi ikawa inatumiwa ili kuhamisha mawazo ya watanzania kutoka katika suala la kubadilisha baraza la mawaziri na watendaji wengine wa serikali kutokana na ubadhilifu wa mali za umma ?

    Nashauri kila post katika Jukwaa hili iambatane na sentensi moja inayohimiza kuirekebisha serikali katika kuwawajibisha wote wanaotuibia
     
  17. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dr wa matamko yasiyotekelezeka kazi kweli kweli hizi sifa za kijinga anazpenda
     
  18. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndy muheshimiwa Dr Slaa waambie ukweli huu siyo wakati wa kuburuzwaburuzwa
     
  19. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kama ni hili jipya, kuna watu amewekwa kw kukomolewa sana...ili jk awaone kama watatatua kero hasa kigwangala na makamba...tizeba amewekwa kwa sababu maalumu..ngereja amepitishwa dirishani....ila bado kuna mkanganyiko sana
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,049
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    tamko toka kwa rais wangu wa moyoni
     
Loading...