Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa aunguruma Mwembeyanga, LIVE TBC1

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Oct 25, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Napenda kuwafahamisha kuwa kesho Dr. Slaa atakuwa viwanja vya Mwembeyanga jijini Dar es Salaam ambapo atakuwa LIVE ndani ya TBC1 pia kuanzia saa 10 jioni kwa muda wa masaa 3.

    Aidha, baadae atakuwa LIVE katika televisheni ya Agape kuanzia saa 1 jioni.

    Mkutano wake leo umejaza watu wengi sana huko Zanzibar tofauti na wengi mnavyoweza kudhani, nitawaletea picha za Zanzibar hali ilivyokuwa.
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umejuaje wewe ?
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shukrani
     
  4. coby

    coby JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uuuuuuuwiiiiiiiiiii.......! Sitaki kuamini mapema habari hizo, mbona hiyo itakuwa funiko!
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mh yupo Zenji? naomba picha tasavali!
    Ila ka ni kweli basi itakuwa funiko bovu
     
  6. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kaka picha usisahau za zanzibar yaani wamekwisha for massive changes.
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Unataka ni-reveal ID yangu mkuu? Taarifa hizi mnaweza kuongea na viongozi wa CHADEMA wakazithibitisha.

    Aidha, source kwa sasa sema ni JF!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Saa ya ukombozi kwa wazanzibara ni sasa
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ametumia karai (lugha ya kinajim) na JF ... hapo vipi?
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu anaitwa Mtikila jamani mbona kimya?, sijasikia taarifa zake au sharti la kuachiwa lilikuwa afunike domo?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    hawa tbc usijeshangaa wanachakachua matangazo, nimeipenda hii ya Zanzibar manake najua watu hawakusombwa na magari ili kuonesha kuwa ni wengi kama mafisadi wafanyavyo!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Mchungaji si unajua wamemzuia kugombea? Bado anafikiri namna ya kutoka!
     
  13. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mkuu, bahati mbaya nipo mobile, ningewapa picha za Zanzibar. Mbaya zaidi mpiga picha wa Slaa (Joseph Senga) hakuwepo Zanzibar hivyo media nyingi hazitapata picha.

    Am I kidding? Fuatilia posts zangu
     
  14. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sina matumaini na Zanzibar. Slaa arudi kanda ya ziwa. Kuangaika na watu 400000 wakati kagera tu ina zaidi ya 1,000,000 ni kupoteza muda. Hata hizo picha siziamini maana zanzibar ni watu wa kijiwe na wanapenda tu kutafuta maneno. Huwezi kuwategemea. I am a staunch supporter of Slaa (PhD ya Kweli) ila kwa zanzibar aaaaa!
     
  15. M

    MULANGIRA Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa taarifa hizi basi tujitahidi kusambaza habari ili watu wengi zaidi waweze kumuona. Dr. Slaa ndiyo chaguo letu Watanzania wa kweli na si wale ambao ni wachumia tumbo.
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Usiulize. Labda ndiye kampeni meneja.
    Asante Mugumu, message sent. Tunasubiri picha yakhe!
     
  17. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kweli ulitaka mgombea uraisi wa Jamhuri asifike Zanzibar?!!!
     
  18. Pelosi

    Pelosi Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ahsante kwa taarifa, tupo pamoja
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    uwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Tanzania yetu
    tumpe slaa arudishe heshima
     
  20. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nakubaliana na wewe kuhusu targets lakini kumbuka kila kura ina-count ni bora tu akafika maeneo yote nchini.
     
Loading...