Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa Atafanya nini baada ya kuapishwa JK?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kishongo, Nov 2, 2010.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

    Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

    1. Kutafuta mabomu na kuwapatia Lissu na Mnyika wayalipue bungeni?
    2. Atamsaidia aliyetarjaiwa kuwa first lady kuendeleza NGO yake?
    3. Atarudi church?
    4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (Mungu aepushie mbali) ili agombee?
    5. Atarudi kulima vitunguu Karatu?

    Tafadhali tujadili ,,, bila matusi.
     
  2. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Very simple,anasubiri JK afe uchaguzi uitishwe upya then aingie Ikulu
     
  3. s

    siwalaze Senior Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayatuhusu!!!!! hayakuhusu,yeye ni mtu mzima!!!!! kwani Lipumba alikuwa anafanya nini??? au Mbowe alipokosa 2005 alikuwa anafanya nini????
     
  4. r

    rassadata Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    bwana kishongo jiulize atafanya nini JK baada yakuapishwa Slaa?
    ukipata jibu bus the reverse is true.
     
  5. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ataumia roho sana! Maana ulaji ameukosa!
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo binafsi ya watu yanakuhusu nini? wewe mtoto wa kiume tukufunge kangha? Atauzunika kwa walala hoi kuendelea kulipa hada kwenye shule ambazo z=azina walimu na wengine ni voda faster. Wafanyakazi(a.k.a mbayuwayu, watammiss)
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Dwight

    Kweli junior members utawajua. Umeanza na kuwakejeli wenye akili zao? Wewe bado umeandikwa kwa chaki, hatuhitaji moderator kukutoa. Slaa ana mambo mengi ya kufanya.

    Ataendelea kuwaelimisha mbumbu mbumbu kama wewe nje ya bunge. 'Kuukosa ulaji' ni lugha za Ki-CCM enzi za baada ya Mwalimu Nyerere. Ikulu ni mateso, Mwalimu alisema.
     
  8. i

    iposikubaba New Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali lako ni la kitoto lakini kwa sababu ya demokrasia ruksa ... wewe unadhani atafanya nini ???

    Popote tulipo katka dunia hii macho yetu tunayatega nyumbani nimeshangazwa lakini nilijua kuwa kuna siku mwenge utawaka huku ulaya mimi na wenzangu tumefarijika... its always ma wish na ninajua ipo siku sala kamili itatimia .. sijuwi hata niseme nini upinzani hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee... mungu wabariki wazalendo wa kweli.. tanzania
     
Loading...