Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa apata mapokezi makubwa Urambo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MotoYaMbongo, Oct 16, 2010.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mgombea urais wa Chadema dr Wilbroad Slaa amepokewa na umati mkubwa sana wa wananchi wa Urambo leo hii, kampeni imekwenda vizuri sana, watu wamehamasika sana, hakuna aliyebebwa kwenye malori, kammaliza kabisa Fisadi Sita na J.K wake. Ameondoka kwenda Tabora baada ya Hotuba. Peoples....!
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Picha, please!
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    power
     
  4. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je, huko urambo nani amesimama kama mgombea wa Chadema? Mkoa wa kagera mbona sijasikia kama kafika Karagwe, Ngara na Biharamulo??
    Peoples power... hongera!!
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dr. kwakweli kawatoa jasho CCM mwaka huu!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Make the way for the king
     
  7. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ningependa afanye mdahalo na Mh. Sitta nadhani ingekuwa vizuri sana...

    Ila nadhani hadi sasa CCM washajua nini kitatokea.. wajipange tu 2015 kama watakuwa hawajafa..
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sitta sio saizi yake..sita afanye midahalo na akina mnyika na Zitto maana hao ndo wagombea ubunge wenzake.Dr.Slaa not of his level
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Habari kama hii ikiwa haina picha naona kama majungu
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tusiwakatishe tamaa waleta habari si kila mtanzania ana kamera au anawuzo wakupiga picha ingawa inapendea taarifa kama hii ikiwa na picha....
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine uploading ya picha inakuwa ngumu kwa watu wengine
     
  12. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mgombea ubunge hawezi kufanya mdahalo na mgombea urais.....mwenzie wa ubunge si yupo palepale urambo? aache usanii huyu Six, bwana wao makamba amewaziba midomo wakazibika na wanyamaze milele hadi watakapopata bwana mwingine mwenye kufikiria tofauti....
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    gari linapita hilo na CCM wamebaki nyuma wanasoma namba ya gari T.0001 SLAA hiiiloooooooooooooooo......limepita hadi IKULU ya magogoni.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
  15. k

    kitangakinyafu Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafikka Karagwe, ila sijui kama kafika Ngara na Biharamulo
     
  16. R

    Raymond M.M Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  17. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  18. o

    omuhabhe Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana-jf sioni sababu ya kulalamika kuwa rais mtarajiwa hajafika huko karagwe,ngara au hata biharamlo
    sisi tliona mapokezi sehemu alizopita president 2010-2015 tuwapelekee ujumbe uwe wa picha au habari ya maneno tu.
    wao wajiandae kwenda uwanja wa zamani kwa makabidhiano.
    vilevile bw six asithubutu kwa bw weapon kudai afanye mdaharo nyumbani kwake huko urambo atapoteza wapiga kura
    wake hata zile za ndugu zake.
    KUMBUKA HUYO NI SLAA (NGUVU YA UMMA). Haiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiikamatiki SAWASAWA.
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa ni chaguo la Mungu
     
Loading...