Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa apata mapokezi makubwa Chato

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mlachake, Oct 16, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya umma ndo hiyooo! harufu ya mabadiliko inawadia, kama watanzania watapiga kura kweli na CCM wakakubali hali halisi basi New Hope is there now.
     
  3. h

    hagonga Senior Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inatia moyo Kwelikweli! picha zaidi tuwekeeni
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mmoja wa makada wa CCM niliyezungumza naye amekiri Dr Slaa anashinda ila hawezi kuunda Serikali kwa kuwa hatakuwa na wabunge wa kutosha kupitisha mswaada wowote. Sijui wapenzi wa Chadema kuunda Serikali bila idadi kubwa ya wabunge hiyo serikali itafika miaka 5 kweli?
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tanzania amka, twende tukaing'oe ccm na makada wake Katika utawala wa nchi.
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unajua kuna watu wako CCM na ni wazuri tu,tunachotaka ni mabadiliko tu pale juu (mjengoni).Hata akiunda serikali na CCM bado serikali ya Slaa itakuwa better off kuliko kama akija JK na familia yake tena! Ieleweke kwamba Uraisi wa nchi hii si suala la familia kama alivyotaka Kikwete tuelewe. Na kama kuna kitu anakosea sana ni kuihusisha familia yake kwenye kampeni kama vile Urais ni mradi wa familia.
     
  7. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata kama Slaa ataongoza kwa wiki 2 inatosha. Brother, hauoni kitendo cha CCM kushindwa pekee tu ni kitu kikubwa? Unadhani wananchi wanamuunga Slaa ili aunde serikali au ni kwa kuwa wameichoka CCM? Tafakari.
     
  8. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rejea mambo ya Rais wa sasa wa Malawi. Wabunge wa Chama chake walimwacha akaanzisha Chama chake na anatawala vizuri. Lakini unanjuaje kamaa CHADEMA haitapata wabunge wa kutosha?
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    nimeipendaaaa
     
  10. M

    Mikomangwa Senior Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vigogo wengi ndani ya CCM wanatamani kufanya kazi chini ya utawala wa Dr Slaa. Nina uhakika akina Mwakyembe wanaona aibu sana namna CCM chini ya JK na Makamba wanavyokumbatia mafisadi. Slaa akishinda ccm itasambaratika na wazuri kutoka huko wataungana na serikali mpya kuendesha mambo.
     
  11. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kumbuka Dr. Slaa kaahidi kuifumua katiba iliyopo ili kumruhusu kuteua mawaziri ambao si wabunge. Hivyo uwezekano wa kuundwa serikali ni mkubwa hata kwa kutumia katiba iliyopo
     
  12. d

    dotto JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...... Kuunda Serikali au kuiokoa Tanzania katika hali ya wizi na Umasikini. Nani hapendi!! Tutafika tu!!
     
  13. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Saa ya ukombozi ni sasa. People's Power
     
  14. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    chato ni kwa magufuli na bado slaa anapata watu kiasi hicho, slaa anatisha sana
     
  15. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunataka wote wa CCM nao wampe mzalendo wa kweli Slaa, Asante sana Mungu
     
  16. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Asiwe na wasiwasi. Serikali ipo hata kama ni ya Umoja wa kitaifa, Mwakyembe, Juma Haji Duni, Prof. Lipumba and the rest from the ranks and files of CHADEMA. In three months, New Constitution, New NEC, Mafisadi wote Quarter guard!!! Then tunaitisha Uchaguzi mpya wa Real democracy - equal play field.
     
  17. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dictator,

    Umati huu unaleta matumaini ya kweli. Sala yangu kwa Mwenyezi Mungu ni kwamba CCM wakubali hali halisi. La sivyo, nchi yetu itaelekea pabaya.

    Hivi washauri wa J.K. wanamwonesha picha hizi? Wanamthibitishia kwamba Chadema hawana mabasi na malori ya kuleta watu mikutanoni?

    Ni dhahiri kwamba Watanzania wameichoka ccm, na wanataka mabadiliko. Mabadiliko ya kweli yatakuja tu pale kura zao za tarehe 31 Oktoba 2010 zitapigwa kwa uhuru na zitahesabiwa kwa haki.

    Mungu Ibariki Tanzania. Amina.
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180

    Katiba ya Malawi ni tafauti na ya Tanzania. Katiba yetu inafanana na South Africa, Thabo Mbeki alipoteza Uraisi kwa kukosa support ya Chama. Kuhusu idadi ya wabunge, wao wamesimamisha 185 hata kama wakifikia 50%, tunazungumzua wabunge 90 ambao hawafiki hata theluthi moja wa wabunge wa majimbo
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Katiba ya Tanzania, wabunge wanatumwa na chama, Dr. Slaa hawezi kumchukua mbunge wa CCM bila ya ridhaa ya CCM kwani chama chake kikimfukuza uanachama na ubunge anakuwa amepoteza
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kama hana theluthi mbili ya wabunge hawezi kufanya marekebisho yoyote kwenye katiba ya sasa
     
Loading...