Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa aongelea kilichomtoa Kabourou

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 21, 2006.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 21, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Katibu Mkuu wa Chadema Dk. Wilbroad Slaa, amezungumza na KLH News leo na kuzungumzia kwa kina kilichomtoa Kaborou Chadema na hali ya kisiasa na kimaisha ya Tanzania! kwa uwazi anasema juu ya majaribio ya CCM kuwarubuni wanachama wa Chadema kujiunga na chama hicho tawala!! Mazungumzo yatarushwa Ijumaa.

    Usikose!
     
  2. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2006
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Mzee na mimi naomba kuhojiwa.Naomba kufahamishwa utaratibu,au mahojiano ni kwa ajili ya watu maarufu tu?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Sep 21, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Nitumie namba yako kwenye PM na nitakuwa tayari kusikiliza maoni yako... na kukuhoji... mahojiano si kwa watu maarufu tu
     
  4. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2006
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Shukrani.Nitakutumia namba.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Sep 22, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Samahani wazee niliwaahidi kuwaletea mahojiano na Dr. Slaa lakini kutokana na kupatikana kwa hotuba ya Mhe Rais kikwete basi ninawaletea hotuba hiyo leo Ijumaa na Jumatatu nitawaletea mahojiano yangu na Mhe. Dr. Wilbroad Slaa, Katibu Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Karatu.
     
  6. M

    Mugishagwe JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2006
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tunaomba hapa tutumie neno Ndugu JK na ndugu Slaa badala ya Uheshimiwa ama tutumie Mr.JK ama Mr.Slaa .Mnaonaje tukiachana na mawazo ya uheshimiwa ?
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Sep 22, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Mugishagwe... kuna Protocol za kimataifa... watu hao wamechaguliwa na Watanzania na kuitwa waheshimiwa ni haki ya yao.. sio kupendelewa au tusi... Hata kama hatukubaliani nao, kuna protokali nyingine haziumizi!! Nafikiri kumuita mtu "Bwana" ndio baya zaidi!!! na kumuita mtu Mr. so and so... ni kasumba!!
     
  8. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inaelekea jamvi hili lina magwanda wengi sana....

    Hebu nambieni tuone: wenzenu magamba wanawakumbuka sana waasisi wao
    hata kama kuna mabaya waliyafanya hapa na pale. Wanakuza mazuri ya waasisi wao.

    Walid Aman Kaburu atakumbukwa kwa lipi CDM? Na Mary Kabigi?
     
  9. i

    in and out Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wafuasi wengi wa chadema wameingia chama hicho mwaka 2010 kwa ushawishi wa maaskofu walid kaburu watamjua wapi?
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Muasi hakumbukwi na zaidi stahili yake huwa nikunyongwa hasa kwakipindi akihasi wakati wa vuguvugu la mapinduzi utakiwa hata kaburi yake isionekane!!
     
  11. m

    massai JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    fisadi hilo,hao watu ni wale ambao hawatakiwi kwenye jamii kwani hawana msimamo na wako ki maslahi yaidi.alipewa vijhela mbuzi na sisiemu akaasi na kujiunga nao katika kuliangamiza taifa.hana lolote wala hatuhitaji kumuweka kwenye kumbukumbu zetu.
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mchumia tumbo wa nini? Traitor
     
  13. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alifukuzwa ili kukiandaa chama kwa muungano na kanisa!
     
  14. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    He....

    Nyakageni...mara hii ushasahau kwamba Kaburu ndiye alikuwa mtu wa kwanza kuweka jina la CDM bungeni? Na kwamba kabla ya hapo hii CDM yako ilikuwa tu kama TPP Maendeleo. He, we vipi!

    Ukumbuke pia alikuwa mtu wa kwanza kwa huku bara kufanya vyama vya upinzani vieleweke vinaweza kuingia bungeni. Mi nafikiri nyie magwanda mnalazimika kumuenzi Kaburu kwa sana tu... Hivi ukitengana na mke ndo hata mazuri yake unataka yafutwe kwenye ramani ya ukoo?



     
  15. m

    maramojatu Senior Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hana cha kukumbukwa msaliti huyo. aliyokuwa analalamikia alipokuwa cdm kwani yamesharekebishwa mbona anarudi tena kwenye magamba
     
  16. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wewe unataka Waldi Aman Kabouru akumbukwe kwa ajili ya kuwasaliti wana Kigoma@? Heri mwisho wa jambo kuliko mwanzo wake, Kabouru ni kinyonga alisababisha watu kufa kwa ajili yake,lakini yeye alipohongwa tu, na wana Magamba sifa yake ilifutika mra moja.haipo sababu ya kumkumbuka,kinyonga huyo.
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kaborou ni msaliti na hata huko Magamba amekaa sio kwa itikadi ya chama bali kwa kununuliwa na Makamba na kupewa ubunge wa Afrika Mashariki kwa kupitia kuhonga wabunge kutumia fedha za mafisadi papa. Makamba hayupo tuone kama zile fedha za kuhonga zitapatikana na kumpitisha safari hii!!Aliwalisha pilau ya maji machafu ya Lake Tanganyika watu wa Kigoma wakampa ubunge akaja kuwasaliti kwa vipande thelathini vya fedha. Hafai kabisa kukumbukwa anafaa kunyongwa.
     
  18. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dr.Walid Aman Walid (Kabourou) ndio mtanzania wa kwanza kuwa mbunge wa kwanza kuchaguliwa kutoka Chadema na kambi ya Upinzani kwa ujumla mwaka 1994 baada ya uchaguzi mdogo kufuatia kifo cha mbunge wa kigoma mjini Marehem Rajab Mbano,ndie mtanzania wa kwanza kukaa kwenye bench la upinzani bungen akiwa mbungee pekee toka kambi ya upinzani
     
  19. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Kaburou hana lolote la kukumbukwa, harafu watu wanasema cdm ilianzishwa na wachaga! Mkt mtei, mmkt ngwilulupi, kabigi nk
     
  20. P

    Ponera JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akumbukwe kisa alikuwa mbunge wa kwanza kutoka upinzani? acheni ujinga na pia mwache ande zake, hakumbukwi ng'o.
     
Loading...