Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa anakosa kura za mererani mchana peupe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BigMan, Oct 28, 2010.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    ndugu zangu jamvini mahali ambapo dk slaa angezoa robo tatu ya kura ni mererani lakini cha ajabu katika uongozi wa chadema hakuna aliyefikiria hilo pale kuna kura zaidi ya 22,000.Bahati mbaya wagombea wote wa urais hakuna aliyepitia Mererani zaidi ya mgombea mwenza wa ccm dk mohammed gharib bilali ambaye ameshuka rasmi leo mchana.kama ilivyo kwa freeman mboye alivyoenda arusha jana basi kwa kuwa yupo karibu ajaribu kutumia kesho ijumaa na jumaposi kutia timu mererani hiyo itawasaidi sana chadema.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ni mbowe jamaaa sio mboye banaaaaa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Inaonyesha aidha hawajaweka wagombea maeneo hayo au sijui kunani!...Lakini kimsingi pale ni muhimu sana!
    Yule fisadi wa madini na mtuhumiwa wa mauaji ambaye anagombea kwa tiketi ya ccm atachukua kirahisi sana!
     
  4. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pia Tanzania ni kubwa sana,ni ngumu mno kufika kila sehemu.Pia siku bado hazijaisha pia.Ila pia Mererani msiwe na hofu,kura endeleeni kumpa Dr Slaa,ahadi alizotoa za elimu bure,vifaa vya ujenzi kushuka,katiba kubadilishawa ni vya nchi nzima.Uzuri wa Slaa ameleka ahadi za kunufaisha nchi nzima na sio sehemu ndogo ya nchi.Please kama hamna Rais aliyefika huko basi wampe Slaa.CCM pamoja na utajiri walionao hawajaweza kufika,sasa je itakua CHADEMA?
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mererani pamebaki Mashimo tuu SHAME ON U CCM!!! Hata pato la kule limeshuka sana... SHAME ON U AMMY JEI MPUNGWE,SHAME ON U RIZ1,JAH-KAYA,na MAMA WAMA!
     
  6. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    point kali!
     
Loading...