Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa amuuliza Lowassa Monduli; Mamilioni yalienda wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msharika, Oct 24, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwana mapinduzi wilbroad silaa ameuliza kwenye mkutano wake monduli fedha zote zenye dosari zimekuwa zinanyamaziwa na almashauri ya monduli, na nyingine ni za bwnki ya dunia. Nyumba ya mwalimu ilijengwa na tanapa ila imeonyeshwa alimashauri kutumia milioni 30. Pili aliuliza mamilioni ya African development bank zilizotolewa kwa maendeleo ya wafugaji. Usijali tuliuzunika pampja, tukalia pamoja na tutashinda pamoja.

    source: Home
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    hapa hela ililiwa wakuu, ngoja Slaa achukue uskani
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Labda atawajibu
     

    Attached Files:

  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    napitatuuuu
     
  5. mswele

    mswele JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2015
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 501
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    pengine ndo zinatumika sasa
     
Loading...