Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa akiwa rais itakuwaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ami, Oct 26, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi si mtaalamu wa sheria hata kidogo.Naelewa sharia za kiislamu kwa kiwango fulani.
    Kwa kusema hivyo nataka kujuwa itakuwaje iwapo kwa bahati mbaya dkt.Slaa katika uchaguzi wa tarehe 31 oktoba akachaguliwa kuwa raisi mpya wa Tanzania huku ana kesi mahakamani ambayo bado haijahukumiwa kuhusiana na kuzini na mke wa mtu.
    Katika sharia hukumu ya dkt Slaa kwa vile ni mzinifu ambaye hajaoa na mwenyewe amekiri kosa hilo, hivyo hakuna haja tena ya kuitwa mashahidi.Hukumu yake ni kupigwa bakora mia moja za nguvu hadharani,mfano kwenye uwanja wa Taifa. Baada hapo iwapo atapona basi ahamishwe nchini kwa muda wa mwaka mmoja
    Ama kwa upande wa Josephine Mushumbushi,yeye kwa vile ni mzinifu alilyekwisha kuolewa basi hana nafasi tena ya kuwa first lady wala ya kurudi kwa mume wake wa mwanzo,kwani hukumu yake ni kuchimbiwa shimo na kupigwa mawe bila huruma mpaka afe kabisa.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    umekosa kabisaaaaaa cha kufanya unawaza maisha ya ndani ya mwenzako?
    yani ni sawa na umekaa unawaza ***** kavaa ch** ya rangi gani leo shit!

    fanya kazi tujenge nchi na ulete hoja za maana kwa ujenzi wa taifa
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mxuuuuuuu peleka magonjwa yako kwa dokta ukatibiwe maana sidhani kama ubongo wako upo sawasawa,hivi ulipna ile mental problem?au bado inakusumbua?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,145
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    el madrassa
    ndio maana mnataka mahakama yenu ya ka**?
    Wewe watu wangapi wanazini tanzania nje ya ndoa?
    Halafu wewe unajuaje kuwa wamezini? Au ndio unamshikia jamaa du**u lake? Idiot!!
     
  5. dazenp

    dazenp Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kumbe mirembe wamekusahau......pumba tuuu
     
  6. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umasikini wa Tanzania elewa kuwa unaanzia hapo.
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nadhani ume changanya nchi mkuu. Hatuishi Saudi Arabia. Sisi tupo Tanzania wewe mwenzetu upo wapi?
     
  8. K

    KICHAPO Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania haiongozwi na SHARIA, bilashaka umerogwa wewe.Tukitafuta wazinifu hakuna atakayebaki.Tunachotaka si dini ya mtu ila nani mwenye uwezo wa kutuongoza.Acha udini mpe Dr.Slaa kura yako.
     
  9. s

    seer Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaaaaaaaa haya uliandika kabla hujafikiria nini? acha ujinga wewe asiye na dhambi na awe wa kwanza kumpiga mwenye dhambi" we unajiamini nini kwamba huzini nje? ajidhaniaye amesimama aangalie asianguke ! mwache doctor wa watu kwanza huyo mwanamume gani anathubutu kuwaambia watu wengi kama watanzania "nimeachwa na mke haoni hata aibu" kazidiwa na mwanamume !
     
  10. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    So What?

    Any way, sipendi kuingiza matatizo yake ya kuzini kama ajenda katika uchaguzi, lakini huyu mzee kweli kaaibisha Watanzania.

    Kwenye hilo napata hata kichefu chefu, kweli umdhaniaye kumbe siye. Sikuweza kudhani kwamba anafanya mabo haya ya kijinga.

    Lol CHADEMA, mnatuaibisha!!!!!!
     
  11. T

    The King JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we naye! umekosa cha kuandika? :deadhorse:
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani muongozo wa CHADEMA unadhani ni wa ccm? kweli wewe siyo mtaalamu wa sheria na si msomaji wa katiba za vyama vya siasa
    basi ogopa kulopoka hovyo
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    zindonga na ziwelale ziwelaleee....zindonga na ziwelaleeee ziwelale!!!!!!! eeeee zindonga, zindonga, ziwelale
     
  14. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mbona Makamba aliyebaka mtoto wa shule hajapigwa mawe!! Na kuna mhuni na mzinzi kuliko JK??
    Wewe mwenyewe waonekana ni kiwembe; achana na mambo yasiyokuhusu.Sharia unayoisema ingemhukumu Makamba na JK kwani wao hiyo sharia inawahusu kulingana na imani ya dini yao.
     
  15. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wow! Nahisi weye ungependa nchi yetu itawaliwe na "sharia"
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I don't know where is this mother country heading to....
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ami una matatizo! Achana na sharia yako,usimweke dr.slaa uko. Yeye alichagua njia sahihi ndo mana hawezi kuhukumiwa kwa kutumia ayo unayoita sharia. Yeye si mwislam ivo yupo huru dhidi ya udhalim ulioutaja. Ikumbukwe pia ndoa/uzinzi si kosa La jinai-upo apo?ndoa ni makubaliano kati ya watu wawili,hamna mtu wa kumlazimisha mwingne kumpenda au kutompenda mwingne. Mbona mnakuwa wavivu wa kufikiri? Pia hakimu alipotaja kesi iyo,alimshauri mshitaki amtafute mh.rev.dr.SLAA wakamalizane nje ya korti,'out of court settlement' upo apo? Mpe kaizari yaliyo ya kaizari. Mkuu tushirikiane kujenga taifa,say no to corruption! Dr. Slaa anaweza.
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ami una matatizo! Achana na sharia yako,usimweke dr.slaa uko. Yeye alichagua njia sahihi ndo mana hawezi kuhukumiwa kwa kutumia ayo unayoita sharia. Yeye si mwislam ivo yupo huru dhidi ya udhalim ulioutaja. Ikumbukwe pia ndoa/uzinzi si kosa La jinai-upo apo?ndoa ni makubaliano kati ya watu wawili,hamna mtu wa kumlazimisha mwingne kumpenda au kutompenda mwingne. Mbona mnakuwa wavivu wa kufikiri? Pia hakimu alipotaja kesi iyo,alimshauri mshitaki amtafute mh.rev.dr.SLAA wakamalizane nje ya korti,'out of court settlement' upo apo? Mpe kaizari yaliyo ya kaizari. Mkuu tushirikiane kujenga taifa,say no to corruption! Dr. Slaa anaweza.
     
  19. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CRAP!!!!
    Udini tu umekutawala, huna kipya unachokiwaza
     
  20. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nonsense unaota habari ya Mahakama ya kadhi na akina Alishababu. Pole you are in the wrong forum.
     
Loading...