Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa akashitaki wapi kama sio kwa wananchi waliomchagua jamani???? Sheria haimruhusu.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by eliesikia, Nov 7, 2010.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Sheria ya nchi inakataza mtu au kikundi cha watu kufungua kesi ya kupinga matokeo ya uraisi hata kama kuna ushahidi thabiti kuhusu kasoro za uchaguzi. Lakini katika hali isiyo ya kawaida CCM walikuwa makini kuweka sheria hii kwa kuwa walijua fika 2010 au kabla ya hapo wangewekwa pembeni... They were corruptly intelligent to sign this law.. Walijua fika kuwa ambaye atakataa matokeo watamwita mzushi, mchochezi na aliyetepeta kihoja!!

    Nini kifanyike kama kuna ushahidi kamili kuhusu kuibiwa kura:: Nenda zunguka nchi nzima waambie wananchi kuwa kura ziliibwa na wasiyemtaka kashika hatamu.. Pia njia ya maandamano(sio fujo kama wanavyodhani CCM) ni njia sahiihi.
    Pili nenda kashitaki mahakama za afrika mashariki ikiwemo kupinga shera kandamizi kama hizi.
    Tatu kushitaki kwa nchi marafiki na kuonyesha ushahidi tosha.. Misaada itasitishwa (Zanzibar ilitokea hii mpaka wakatii amri). si kuubaya lakini kwa mustakabali wa nchi...

    Operesheni sangara makini nchi nzima kuhakikisha majimbo yote sasa yanaamka hasa kati ya tanzania na kusini mashariki mwake. Mimi nadhani kwa sasa kufanya vurugu si jema saana lakini kukataa kwenda sherehe za kuapishwa na matokeo ilikuwa sahii kwa kuwa wewe Slaa si mnafiki.. Mi nadhani CHADEMA wana kila cha kushukuru kwa kazi nzuri ya Slaa aliyofanya na ambayo ataendelea kufanya kwa kuwa uchaguzi:israel: ni saa yoyote tokea sasa na si miaka mitano kama wengi tunavyodhani basi si vibaya Operesheni kama hizi zianze sasa.

    Mimi nadhani nimeshawasilisha!!!!
     
  2. P

    Pattie Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me chochote anachoamua Dk juu ya hii tume ya uchaguzi ya 2010 naunga mkono. Kwani kweli kasoro nyingi tumeziona, angalia mbeya, shinyanga,mwanza na hata kawe
     
Loading...