Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa ahitajika Tunduma kuzindua soko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by idawa, Feb 24, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    ni baada ya makamu wa rais kushindwa kueleweka kwa wanatunduma
     
  2. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 180
    Weka nyama kwenye habari basi, nani amesema hivyo na wazo hilo limepitishwa na kukubaliwa na akina nani huko Tunduma?
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,096
    Likes Received: 3,643
    Trophy Points: 280
    kwani walimruhusu kuongea mbele yao?
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nasikitika kukosa picha za tunduma.
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,779
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Facebookphobiasis inakusumbua
     
  6. Andy1

    Andy1 Senior Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani lini aliwah kueleweka?
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usiwe kama graduate wa kata.Lete taarifa kamili bwana.
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    mkuu wanatunduma huwambii chochote kuhusu slaa hivyo wanaona akija mheshimiwa kila kitu kitakua sawa na itawapunguzia na msongo wa mawazo juu ya ccm. Hayo ni mawazo ya wanatunduma kwenye mitaa mbalimbali
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    heshima kwa serikali walijua labda anapoint
     
  10. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye picha za Tunduma atuwekee tafadhali.
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya sasa, viongozi wa kweli HUTAFUTWA na wala si kujipeleka kila mahala kiguu na njia kama Pinda na Blauri wanavyofanya hivi sasa kwa kujiaminisha eti wanakisaidia chama chao ndani ya nchi na Kikwete kule mawinguni.
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    mkuu najaribu na kamchina kangu lakin nashindwa labda wapo wadau wengine wataleta
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    labda kama unawatukana wana tunduma
     
  14. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu tafuta basi watu wengine wakusaidie.
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    nitaongea na wenye uwezo wa kufanya hivyo lakini tunduma bila chadema haiwezekani hasa slaa mzee ametujengea imani ya kutosha
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vp pale kasumulu mwamko wao, co km tunduma?
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi huko mgeni
     
  18. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haya mkuu mi nanyemelea sana hilo jimbo, ngoja nisubiri 2015 mwakyembe alisema agombei tena. Ko ngoja nijipange make nako mpoakani
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Who is Slaa?
     
  20. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndg yangu usipende kutoa talifa kwa kupotosha umma wa watanzania kuwa tunduma wanamuhitaji nani kakuambia?tatizo we ni mvivu wa kufuatilia habari mi nipo tunduma na makamu wa raisi amehutubia sema hukumwelewa kuna mambo ya msingi kayazungumza tumemshangilia pia alipongea ujinga tumemzomea.tatizo ni kuwa ccm hawatakiwi.
     
Loading...