Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa aepusha zogo - Tanga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by majata, Oct 23, 2010.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nimeamini kwamba maji yamezidi unga baada ya kushuhudia kile kilichojitokeza katika mkoa wa tanga, Mh Dr slaa alikuwa akihutubia maelfu ya watu waliohudhuria mkutano wake Huku kukiwapo magari kama matatu yaliyojaa polisi waliokaa barabarani mara maandamano ya wanaccm na ngoma zao wakakatiza na kuvuruga uskivu wa watu waliokuwa wanamsikiliza kwa makini Dr, nusura watu waanzishe ugomvi, nimeshindwa kuelewa hawa polisi kazi yao nini kama sio kuepusha uwezekano wa ugomvi? kwani walishindwa kuwaambia ccm wasipite kwenye mkutano wa slaa? HONGERA DR SLAA LEO NIMETHIBITISHA KWA MACHO YANGU JINSI WATU WANAVYOTAKA KULICHAFUA JINA LAKO KWA KISINGIZIO CHA KUMWAGA DAMU WAKATI WAO NDIO CHANZO, ULITUMIA BUSARA SANA KUWAAMBIA WATU WATULIE NA WAWAACHE WATU AMBAO AKILI ZAO NI MBOVU, SERAZAKO TUMEZIKUBALI NA TUNAKUAHIDI KURA ZETU, NASUBIRI KWA HAMU INTERVIEW YAKO LEO JIONI MAANA SICHOKI KUKUSIKILIZA KWA SERA ZAKO ZENYE MATUMAINI MAKUBWA.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Huyo ndo Prezidaa mwadlifu, wanatuchokoza makusudi ili zile kauli za kustaajabisha za JK eti kutatokea umwagaji damu zitimie,i hiatuidanigianyki wala kutegekaaaaaaaaa, CCM mmekwishaaaaaaaaaa
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unategemea nini chama kinaongozwa na MAKAMBA ..omondi Kinana ndo meneja kamapeni..Nothing absolute nothing
     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unajua kauli hii ya JK ukiitafakari inamaanisha kuwa wapinzani wakishinda CCM watamwaga damu. Kwani iweje wapinzani wameshinda halafu wao ndo wamwage damu? Haileti maana. JK na CCM yake waache vitisho hivi visivyokuwa na maana. JK uongozi umemshinda kabisa na kwa watu wenye mapenzi mema na nchi zao alitakiwa hata asigombee kabisa mwaka huu awaachie wengine.
    Slaa is our new president.
    GOD bless Tanzania.
     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wafanye chochote ila wajue SAUTI YA WATU NI SAUTI YA MUNGU
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    hizo ni kelele za chura ambazo hazimzuii tembo kunywa maji

    pia mfa maji anatapatapa pande zote

    wakati slaa anazidi kusonga mbele huku sisis wafuasi wake tukimfuata nyuma bila kumwangusha
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    majata [​IMG]
    Member





    Mini Statistics

    Join Date 7th October 2010 Last Activity Today 06:30 PM Avatar[​IMG]



    Nyie mliojiunga October mwaka huu mbona mnazidi kuwa wengi?????
     
  8. majata

    majata JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kwani wewe mzito kabwela shidayako nilini mtu kajiunga na JF au? nakama sijakosea na wewe kunasiku ulijiunga kama mimi no matter when? :A S 39: kila kitu kinamwanzo na ndio ujue Dr ananguvu katufanya hatasisi tujue kuna jamiiforum sehemu ambayo tunaweza kusiriki mawazo yetu na watu wenye elimu na mitazamo mbalimbali yenye kujenga taifa.

    VOTE FoR DR SLAA.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wameishiwa wamebaki wanatapatapa na kuanzisha vurugu.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ameliongelea ilo kwenye mdahalo na kusisitiza kuwa CCM ndo inaweza leta fujo Tz bse wana back up ya Jeshi
     
Loading...