Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa aelekea Mbeya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtembezi, Oct 29, 2010.

  1. M

    Mtembezi Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hata pale Mlandege amezuiliwa...........
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mla ndege ndo wapi, fafanua. Toa maelezo ya kujitosheleza ili hata huku Lindi tuelewe.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yaaah , tunaelekea Mbeya.....................ni life experience, unaweza toka machozi, bado tunawaelimisha wakapige kura, wakati Uhuru na Mtanzania wakikiuka sheria ya uchaguzi kwa kutangaza matokeo , sisi tunawaambia raia wakapige kura.
     
  4. B

    BARRY JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ni iringa kama unaelekea Ruaha Ntional park
     
  5. A

    Anaruditena Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hii ni kweli basi huo ndio mkakati


    Waambie na wengine, kama kweli ikitokea wasiibiwe!!!!!!!!

    Kuna mpango unaendelea wa namna ya kukinusuru chama cha mafisadi kisianguke vibaya Mkwenye uchaguzi ujuo na mbinu mbali mabali zinafanywa ili kura ziibiwe kwa gharama yoyote ile. Kuna mzee mmoja ndani ya system amenitonya kuwa ballot paper za ziwekea utaalamu kama picha ya kielelezo inavyoonyesha na mpango utakuwa kama ifuatavyo;

    1. Mpango huu ni kwa KURA za uraisi tu,

    2. Mpango huu utawahusu wagombea wenye nguvu ambapo kura za mgombea D zitahama kwa mgombea A unapokunja au unapo-fold ballot paper yako kwani sehemu ya kupigia kura ya mgombea D ina kikaratasi laini kilichowekewa gundi kali kwa juu ambapo ukipiga kura utaambiwa ukunje karatasi ya kura mara moja na kile kiaratasi kanahama kwa mgombea A,

    3. Mpango huu utapandikia kura hizi za kughushi kwa uli mshindi apatikane kwa zaidi ya asilimia 70% bila kushitukiwa kwa weizi wa kuyra wa aina yoyote na mawakala wote kusign kuthibitisha kura zimehesabiwa kihalali

    Nini cha kufanya:

    Kama mpango huu utatumika kwa basi wapiga kura mnaombwa unapofika kituo cha kura bonyeza kwa dole gumbe kwenye sehemu ya mgombea D ambapo kikaratasi (very transparent with strong glue) kitanasa kidoleni mwako halafu piga kura yako na kunja karatasi bila wasiwasi wowote.

    Habari ndio hiyo wizi wa namna hii umeshawahi kutumika sana nchi za kusini mwa amerika....


    "The Lord is the strenght of my life; of whom shall I be afraid"





    __._,_.___

    [​IMG]







    ._,___
     
  6. A

    Abraham Lincon Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasikitika sana wana wa Iringa kumkosa Dr. Slaa hata hivyo kura zetu anazo! Tusaidiane tu kudhibiti wizi wa kura. Mungu ibariki Tanzania.
     
  7. S

    Starr Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana lakini anatia simu leo
     
  8. A

    Abraham Lincon Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una maana ipi? Atarudi tena Iringa baada ya Mbeya? Itakuwa mida gani?
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli mfa maji haachi kutapatapa!!!!!!!!!!
     
  10. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa ANARUDUTENA habari yako ni very serious lakini ulipoiweka watu wengi hawataiona. nakushauri uirudie tena kama Breaking News watu wainase mapema na kuelewa cha kufanya
     
  11. J

    Jafar JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Go Slaa go, go, go, go Slaa, go, go, go Slaa, go ................ x 19 mil
     
  12. W

    We can JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama hii ni kweli, basi viongozi wa VYAMA vyote wafanye juu chini kuhakiki hili LEO na LEO hii, latest KESHO, litangazwe kwenye VYOMBO VYOTE vya habari (redio, TV, magazeti).
     
  13. minda

    minda JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    mlandege ni iringa mkuu!!
     
  14. Mzeeba

    Mzeeba Senior Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S angry:ACHA KUDANGANYA WATU. KARATASI ZA KUPIGIA KURA MWAKA HUU ALAMA YA VEMA INAWEKWA PEMBENI NA SIO CHINI. :A S angry:
     
  15. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    acha kusambaza uongo, karatasi za kura safari hii majina ya wagombea yako mkono wa kushoto na yamepangwa totoka juu kuelekea chini na vivyo hivyo na vibox ya kuwekea alama ya ndiyo, jina la jk ni la pili na dr ni la tatu,hata ukikunja vipi vibox haviingiliani, hizi hadithi zako peleka kijiweni.
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umejuaje mkuu wakti makaratasi ya kupigia twataraji kuyaona kwa mara ya kwanza October 31 tutakapopiga kula???
     
  17. b

    buckreef JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    paranoia!
     
  18. b

    buckreef JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEC walishayatolea maelezo mbele ya waandishi wa habari na kuonyesha mfano wake. Karatasi za kupigia kura mwaka huu zimebadilishwa na vyama vyote vinajua hivyo!
     
Loading...