Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa acha uzushi-Mbatia: Slaa acha chuki na vitisho-Rage * Kweli Chadema ni Chama Pekee cha Upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Apr 19, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tuesday, 19 April 2011
    Gazeti la Chama Cha CCM - UHURU

    * Siasa chafu zamweka mtegoni
    * Rage, Munde wamzodoa Tabora


    Na Waandishi Wetu

    VIONGOZI wa vyama siasa nchini wametakiwa kuacha malumbano na maneno ya uzushi yasiyo na tija kwa wananchi. Badala yake wameaswa kuwa mstari wa mbele kuzungumzia njia muafaka za kuwaondoa Watanzania katika umasikini. Pia, Katibu Mkuu wa Chadema, Dk. Wilbroad Slaa, ameonywa kuacha kuhubiri siasa za chuki na uzushi zenye lengo la kuleta machafuko nchini. Onyo hilo lilitolewa na Mwenyekiti wa NCCR- Mageuzi, James Mbatia, jana, wakati akizungumza na waandishi wa habari mjini Dar es Salaam.

    Mbatia alikuwa akitoa ufafanuzi juu ya taarifa za chama chake kuhusika na ufisadi wa mamilioni ya fedha za serikali. Alisema maisha ya Watanzania ni magumu kutokana na kuwepo kwa uwiano mkubwa wa walionacho na wasionacho, jambo ambalo ni hatari kwa ustawi wa taifa. "Malumbano hayasaidii kutujenga na kutuondoa katika matatizo yetu zaidi ya kuchochea umasikini mkubwa kwa Watanzania.


    "Kuwepo na kundi kubwa la masikini, kupanda kwa bei ya vyakula, mafuta ya petroli na mfumuko wa bei za bidhaa ni mambo yanayopaswa kujadiliwa kwa umakini zaidi na sisi viongozi,'' alisema Mbatia alisema viongozi wa kisiasa wanapoteza muda mwingi kujadili ufisadi au kutoleana maneno ya ajabu na kwamba, wananchi watawaadhibu vibaya katika uchaguzi wa 2015. Kuhusu NCCR-Mageuzi kuhusishwa na ufisadi, Mbatia alisema chama chake kimehuzunishwa na kauli hiyo.

    "Tumekuwa na utaratibu mzuri wa kuwasilisha hesabu zetu kila mwaka na ushahidi tunao, hivyo hatupendi matatizo na Msajili tunamuomba atoe maelekezo ya kina kuhusiana na hali hii,'' alisema.

    Alisema tuhuma hizo ni nzito na kwamba, zinaweza kusababisha matatizo kwa wanachama kukosa imani na viongozi wakati ni taarifa za uzushi.


    Katika hatua nyingine, Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM (NEC), Munde Tambwe, amemtaka Dk. Slaa, kuacha siasa za chuki na fitina kwa wananchi.

    Munde, ambaye pia ni Mbunge wa Viti Maalumu mkoa wa Tabora, aliyasema hayo mjini Tabora jana baada ya kuzungumza na mamia ya wananchi waliojitokeza kumlaki na kumpongeza kuchaguliwa kushika wadhifa huo.

    Alisema wananchi wa Tabora hawana sababu ya kumuunga mkono Dk. Slaa na Chadema kwa kuwa, wamewatosa kutokana na kuendekeza siasa za ubaguzi na ndiyo maana hakuna mbunge wa viti maalumu kutoka mkoani humo.

    "Waogopeni hao wanaohubiri siasa za chuki na kutaka kuwagawa watu. Chama chao hakina utaifa wamepeana vyeo kwa upndeleo. Ni chama cha ndugu na jamaa tofauti na CCM chenye sera ya kitaifa na hakuna ubaguzi," alisema Munde.

    Munde alisema kuwa Chadema si chama makini katika kupigania maslahi ya taifa kama vigogo wake wanavyodai katika mikutano ya hadhara, zaidi ni kuendekeza vurugu na chuki miongoni mwa wananchi.

    Aliwaasa wananchi wa Tabora kuwa makini na Chadema na kupuuza hila za Dk. Slaa na wasaidizi wake na badala yake wazidi kuipenda na kuwa na imani na serikali ya CCM.


    Awali, mbunge wa Tabora Mjini Ismail Rage, alisema wananchi hawapaswi kumsikiliza Dk. Slaa kwa kuwa kauli zake zimejaa chuki, vitisho na uchochezi.


    Alisema serikali ya CCM chini ya Rais Jakaya Kikwete ndiyo inayowajali wananchi na kwamba, imepeleka miradi mbalimbali ya maendeleo mkoani Tabora, ikiwemo ujenzi wa barabara kwa kiwango cha lami kuiunganisha na mikoa ya Kigoma, Shinyanga na Singida.


    Hivi karibuni, Dk. Slaa alijaribu kuwarubuni wakazi wa Tabora kwa kuwashangaa kuendelea kuichagua CCM wakati mkoa huo hauna huduma za msingi kama maji na barabara.
     
  2. e

    elly1978 Senior Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source plz!!!
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Gazeti la Chama Cha CCM -- UHURU
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Chadema ndio chama chanupinzani peke yake wengine ni mapopo hawaeleweki,uliwahi kuona wapi kiongozi wa chama cha upinzani akiutetea ufisadi uendelee nchini!!!!!,damm!!
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tushawazoea hao vibaraka.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,807
    Likes Received: 4,684
    Trophy Points: 280
    Mtu mwenye akili timamu hawezi kusoma gazeti la uhuru.
     
  7. c

    chitage Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    simwelewi mbatia,kwa hali halisi,huwezi kupunguza pengo baina ya walionacho na wasionacho bila mgogoro kati ya makundi haya mawili na watetezi wao kwa sababu walionacho wanawanyonya wasionacho na hawatokubali kupoteza walichonacho kwa majadiliano tuu ya wanasiasa kama anavyoota mbatia-it takes a struggle of diverse forms.slaa is right,true and straight foward,we pray for you,accomplish your good mission and god bless you.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..........Sisomi habari toka Uhuru...Kinyaa..
     
  9. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna watu makini ambao bado wanapoteza fedha zao kununua Uhuru?
     
  10. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna watu makini ambao bado wanapoteza fedha zao kununua na kusoma gazeti Uhuru?
     
  11. k

    kakini Senior Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Damn you mbatia you are good for nothing,, I have never seen ..... politician just like you go back to where you belong you are not capable.

    Sure I am telleing you you are not capable, I have been following up your steps since before and I have seen you are not capable go and open a bar, and I think that is good business for you You are not capable I am telling you once and for all and dont ever try to contest for that seat again since all of us we are seeing you as you are not capable.. I think you get my point:hat:
     
  12. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna watu makini ambao bado wanapoteza fedha zao kununua na kusoma gazeti Uhuru?
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,807
    Likes Received: 4,684
    Trophy Points: 280
  14. m

    mao tse tung Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna taarifa kwamba waliokuwa wagombea ubunge jimbo la kawe wote walikuwa ni wanawake ila kila mmoja huwa anagawa uroda kwa staili yake anayoimudu
     
  15. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwizi wa TFF (FAT) naye anaweza kumzodoa Dr. Slaa? Mtu ambaye kaondolewa jela na Rais mdanganyika....mmh.
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Quadrat Jr - Hayo Magazeti pia yapo online... so kuna wasomaji wengi ni vizuri kuileta topic zao kuzijadili even if haununui hilo gazeti Dar sisi wengine tuko nje na tunalipata
     
  17. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    yaani RAGE keshathibitishwa bila shaka yoyote na mahakama ya mkazi kisutu kwa WIZI ulitimilika na yakinifu.....
     
Loading...