Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa aanza kampeni Kilimanjaro

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 21, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Monday, September 20, 2010

    [​IMG]
    Mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akimnadi mgombea ubunge katika jimbo la Hai kupitia chama hicho, Freeman Mbowe, wakati wa mkutano wa kampeni zilizofanyika Bomang'ombe mjini

    [​IMG]
    Mwasisi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Edwin Mtei, akiwahutubia wanachi wa Siha mkoani Kilimanjaro, wakati wa mkutano wa mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa (kulia)

    [​IMG]
    Mgombea urais wa Tanzania kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akihutubia mkutano wa hadhara wa kampeni, uliofanyika Bomang'ombe mjini mkoani Kilimanjaro (matukio yote na mpiga picha mkuu wa gazeti la Tanzania daima Bw Joseph Senga)


     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sisi M bye bye
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Go Slaa gooooo
     
  4. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Slaa anapendwa sana Mkoani Kilimanjaro. Watu wa huko wanatambua vizuri uozo wa CCM, na wanafahamu Slaa alivyopigana na mafisadi wakati wa kipindi cha bunge lililopita. Huwa wanasikiliza sana taarifa za habari za redio, na TV ziko sana hata vijijini.

    Kilimanjaro wameona faida iliyopatikana Kenya kwa kubadilisha chama tawala. KANU ilikuwa imelewa madaraka. CCM imelewa madaraka kuliko hata ilivyokuwa kwa KANU.

    Kwa maoni yangu, hata mtu established kama Mramba hatapata ubunge wa Rombo. Kura za Warombo zitakwenda kwa wagombea wa CHADEMA, yaani Joseph Selasini na Dr. Wilbroad Slaa.
     
  5. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumekucha kitovu cha mapambano
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka Nyerere alikuwa anamtegemea sana Mzee Mbowe kwa vijisenti vya kufanya kampeni ya kupata uhuru wa Tanganyika,
    sasa ni zamu ya Mtoto wake Freeman Mbowe kupigiwa kampeni ya nguvu ili apate jimbo la Hai.Nina imani
    atapata.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Nasikia ccm wanatetemeka matumbo siku hizi wakisikia slaa yuko sehemu fulani
     
  8. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    bila slaa kugombea uraisi uchaguzi usingalikuwa na mvuto wowote sllaaaa mwanasiasa makini kwa sasa watu wengi walikuwa hawana mpango wa kupiga kura ila kwa ajili ya slaa wengi wamepata mwamko
     
  9. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ipo haja kubwa sna aya huyu jamaa kuchukua dola na kuongoza nchi, hakika tutaona mabadiliko makubwa sana na kujilaumu kwa kutowapa nafasi watu hawa toka zamani. Slaa for President Oct. 2010
     
  10. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ratiba ya Chadema inaonyesha kuwa Dr Slaa atakwenda Mkoani K'njaro zaidi ya mara moja. Anajua ni moja ya maeneo ambayo mtaji wake utaongezeka sana 31/10
     
  11. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Mahimbo na Makamba mpo!!!!!!!!!!!!!!!!1 Natumaini ndoa ya Slaa na Josephine mmeiondoa kwenye ilani yenu ye CCM na hata vyombo vyenu vya habari haviripoti tena. Josephine endelea kuimarisha afya ya Rais, Dr wa Ukweli, ndugu Wilbroad Peter Slaa (Ph.D).
     
  12. m

    mkenda1000 Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  13. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nawaomba wana JF mfuatilie kampeni zake akifika Rombo kwa mtuhumiwa Basil Mramba.
    Serikali inamshktaki kwa matumizi mabaya ya madaraka,mkuu wa kaya anatuambia hilo ni panga la zamani lisiloisha makali,inamaanisha kwakua bado ana makali ataendelea kufanya ubadhirifu wa madaraka.
    Mramba ana kesi hafai kuwa mbunge wa Rombo.
     
  14. A

    Andulile Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kyela na Mbeya yote anasubiriwa kwa hamu kubwa. Vijana na Wazee wote kwa pamoja wanataka kumwona Dr.Slaa. Hakika mabadiliko yanakuja.Kyela wanasema Rais ni Dr.Slaa na Mbunge ni Dr.Mwakyembe. Mungu amjalie afya na nguvu ya kumaliza kazi hiyo ngumu Dr.Slaa
     
  15. p

    pierre JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aminaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.Amen.MUNGU AMESIKIA KILIO CHETUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU.SITAKUACHA WALA KUWAPUNGUKIA WALIFIKIRI HAKUNA MUNGU.WAKAONA KUWA WAMEWAMALIZA WAPIGANIA HAKI WOTE KUMBE WALIMSAHAU SLAA.ATAWAMALIZA WOTE.
     
  16. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ama kweli mapambano yanaendelea..
    Slaa tunakuombea Mungu akulinde na hao majangili wa kisiasa.
     
  17. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mungu katuletea nyerere wa pili...! watu kama Dr slaa huwa wanapatikana only ONE IN A GIVEN GENERATION.!!!

    THNK U GOD FOR THIS MAN..!
     
  18. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Nadhani karibu sasa tutaianza ile safari...... Misri hadi Kanani.

    Dr. wewe ndo Musa wetu.

    Safari hii tutaingia Kanani pamoja nawe.
     
  19. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    :welcome: Karibu magogoni mh. Dr. Slaa
     
  20. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sisi ambao tunaelewa maana ya ukombozi wa taifa letu kupitia kwa Dr Slaa tufanye juu chini tuwafikie ndugu, jamaa na marafiki zetu waliopo vijijini kwa kuwaambia wawakatae mafisadi wa CCM siku ya uchaguzi. Hili linawezekana. Mimi nimefanya hivyo.
     
Loading...