Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Skype Kwangu Kulikoni?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Eraldius, Mar 28, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nimefungua account ya Skype kupitia Computer nikitaka ku sign in kupitia simu inagoma, simu yangu Nokia C5.Ila kwa kutumia Pc inakubali.Na vp ambaye ashaitumia credit unawekaje? na matumizi yake nimazuri? Msaada jamani.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Angalia password yako simu ina mtindo wa kuanza na herufi kubwa then herufi kuanzia ya pili ndogo lets say pasword yako ni kindunye kwa simu ukitype itakaa Kindunye yaani K inaanza kubwa


    Skype kwa skype ni bure ila kupiga landlines au operator wengine ndo na hela

    Inategemea na unaempigia kwa sababu skype ni ya marekani ukimpigia mbongo utachajiwa kama we mmarekani unapiga bongo, mfano kupiga marekani inakua rahisi kuliko kupiga tanzania

    Credit unanunua kwenye website yao ukiingia kule utaona maelekezo.

    Kama upo makini na offer za internet credit za skype zinatolewa sana bure
     
Loading...