Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Skyfall (2012) the new James Bond movie

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by koo, Sep 4, 2012.

  1. koo

    koo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele wakuu natafuta movie hiyo kwa udi na uvumba yeyote anayejua maujanja ya kuidownload bure anipe msaada plz.

    Natanguliza asante zangu​
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unajua release date ni lini?? au hujui??
     
  3. leh

    leh JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu movie itakuwa released on October 26 na itafika cinema za huku November 9. hawajatangaza watatoa DVD yake lini ila kwa style ya siku hizi ya kuchelewesha DVD, naona mwezi wa pili next year. itabidi uwe patient mkuu
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamaa kaweka title ya ukweli nikajua kitu tayari kumbe anauliza.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    hasara walopata disney na john carter yao imeyapa fundisho makampun ya movie hawatoid dvd mapemaaaa.

    Avenger imetoka may ila dvd yake imetoka august mwishon. Na wamekula bonge la faida
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duu!! ile movie yenye mijitu yenye mikono minne minne imewaingizia hasara??
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu James Bond mpya Daniel Craig kwa kweli hanivutii.
    Sinema zake zote mbili zilizopita zishasahaulika. wengine hata story line zake zimetutoka.
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Yap wamewaiga lord of the rings at the end wamepata hasara..

    Expected loss ni 200 M usd zaidi ya bilion 300
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Kakosa swaga za james boy walopita za ''UPLAY BOY''
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    uyu james bond mpya mimi simpendi....hanivutii hana zile swagga za bond,
     
Loading...