Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Sky scraper project' yahamisha wakazi 1000 wa Kaloleni Arusha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Habdavi, Jan 20, 2012.

  1. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Jf nimekutana na hii habari nikaona ni hatua nzuri iliyochukuliwa na manispaa ya Arusha kuelekea kwenye miji iliyopangwa na kufanya mji huu kuwa kuvutio cha utalii. Big up kwa uongozi wa jiji !
    courtesy by Arusha Times
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimepata hizi habari na nimesikia kuna mikono ya kina White hair nao wanata kuwekeza kwenye mradi huo wa kujenga magorofa kama ya kule Dubai! Poleni sana wakazi wa Kaloleni jipangane kuanza kuhamia kule kwa Mromboo bado maeneo yako mengi.
     
Loading...