Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Skin lightening

Discussion in 'JF Doctor' started by 4X4byfar, Apr 29, 2012.

  1. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za leo wapendwa,

    Jamani mimi napenda sana ngozi yangu iwe light na smooth, naona wanawake wengi wenzangu wanavutia sana... nimejaribu kutumia baadhi ya skin lightening cream ila naungua kwenye mashavu na uso umejaa pimples nyeusi zilizojaa uchafu ule mweupe kwa ndani. Niliamua kuacha hizo cream na nimerudia rangi yangu ya kawaida ila naona sipendezi tena. Naomba munisaidie ni nini naweza kutumia ili nin´gae na niwe smooth. Sitaki kuchubuka tena, je kuna cream zozote ambazo hazichubui? Asanteni kwa ushirikiano wenu.
     
  2. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,624
    Likes Received: 2,185
    Trophy Points: 280
    piga chakura bora (balanced diet) utashangaa mwenyewe, pita pande za masaki au obey uone watu wanavyo shine sura unajua sababu? MSOSI
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    wameshindwa 4x4byfar utakua wewe? Chonde chonde mkorogo ni nomaaaa!
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,997
    Trophy Points: 280
    tumia supu ya pweza....
     
  5. aloveragel

    aloveragel Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    layer ya juu ya ngozi umeshaiondoa hvyo kurudisha inahitaji mda but me skin consulant na kuna aina kama 5 za ngozi mojawapo ni sensitivity skin cema upo mkoa gani me npo dar but a,m traveler labda naweza kukusaidia but itakugharimu kidogo kurudisha layer iliondolewa na makemikako na kurudi kwenye natural beuty kama upo serious nitafute kwenye no 0683672508
     
  6. aloveragel

    aloveragel Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    layer ya juu ya ngozi umeshaiondoa hvyo kurudisha inahitaji mda but me skin consulant na kuna aina kama 5 za ngozi mojawapo ni sensitivity skin ambayo mtu akichomwa na jua ngozi inavimba na hutakiwa kuangazwa na jua cema upo mkoa gani me npo dar but a,m traveler labda naweza kukusaidia but itakugharimu kidogo kurudisha layer iliondolewa na makemikako na kurudi kwenye natural beuty kama upo serious nitafute kwenye no 0683672508
     
  7. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulichopewa na muumba kiheshimu. na muogope muumba wako. light skin itakusaidia nini? utajiri? akili? jipende kama ulivyo. usiwe na mawazo ya kitumwa kuwa ngozi ya rangi fulani ni bora! watoto utazaa wa ngozi yako tu!!!
     
Loading...