Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Skin lightening pills/tablets....Sio Mkorogo

Discussion in 'JF Doctor' started by Futota, May 9, 2012.

  1. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wana JF, nasikia ati kuna vidonge unakunywa na rangi ya ngozi yako inapata mng'ao wa kupendeza. Je kama ni kweli vipo hivi vidonge, naomba jina lake na kwa hapo Dar labda pharmacy ipi naweza kuvipata, au labda dukani wapi?
    Please, am serious, no jokes
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Light/"white" skin!? Wanaume mnaopenda wadada 'weupe' kazi mnayo!
     
  3. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Me naona uanze kwanza kuuliza madhara na faida zake. Au unazijua?
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    unataka "OBAGI"? mange kimavi anawaharibu sana
     
  5. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jipende kama ulivyo. magoti na joints yatabaki meusi uh.. kama nyani vile, basi yachefsha!!
     
  6. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,031
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    mi nafkiri cha muhimu ni lishe nzuri....kula matunda na maji kwa wingi sana. Or get urself some high class supplements (matunda na lishe kamili zilizowekwa kwa mfumo wa vidonge) eg. kuna supplements nazitumia mimi 1 pearl=5 carrots na 1 pearl= 5 Onions, 1 pearl=10 cucumbers (matango) na vingine vingi....Nakunywa mara 3 kwa siku. Huu mwaka wa 3 hospital sizijui !!! U decide for urself. The supplements are proven and used in 150 countries worldwide. Private me for more info, well kama uko interested.
     
  7. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata kama madhara yako, mimi haijalishi

     
  8. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    OBAGI, hiyo ni hydroquinone cream, unaipaka kwenye ngozi mimi hiyo naifahamu.
    Sitaki creams/ointments/mikorogo. Mimi naulizia kuhusu vidonge.


     
  9. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani, ni vidonge ndio vinahitajika na sio ushauri kuwa jipende mwenyewe nk.


     
  10. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hizi chakula bora....fruits, veggies nk vyote nakula pamoja na daily multivitamins, minerals supplements na antioxidants zote napata hilo sio tatizo. Tatizo nitaka kidonge kama kipo cha kufanya ngozi yangu itakate... ipate mng'ao

     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    We Futota, Mungu amekupatia nchi yenye matunda ya aina mbali mbali huajridhika nayo mpaka unakaribisha cancer mwilini mwako !!!! kula matunda utaona mwili wako uanvyokuwa soft bila gharama na hatari ya kansa.
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Umekula kwa muda gani ? sio suala la mweizi mmoja. Kama unakula vyote hivyo bado hakuna mng'ao, kuna kitu unataka kuficha !!!!
     
  13. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama unafahamu kuna vidonge na vinapatikana wapi hapo Dar niambie, suala ni hilo tu hapa

     
  14. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuhusu cancer na sababu zake hadi leo wataalamu na wanasayansi bado wanafanya tafiti kujua chanzo chake nini hasa. Na hawajafahamu sana sana wanatoa risk factors, related factors, protective factors etc.
    Nachosema wewe hapo ulipo huwezi kujua kama utapata cancer au sivyo.



     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Futota, mng'ao wa ngozi hauletwi na vidonge. Vipi unataka kuwa Mwaarabu wa "nkebe"?
     
  16. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,031
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Sio kweli unless hayo ma supplement unayotumia wewe hayaja zibitishwa International Science Council, Kosher rating na hazina scientific seal of approval.....unajilia masumu tu mwilini mwako. Supplement nazotumia mimi zimezibitishwa na myahudi (myahudi akishadhibitisha kitu we tumia usiulize mara mbili ).......nakushauri fanya uchunguzi wa kina wa hizo products kabla hujatumia usipokua makini utakuja mwaga kilio siku za usoni !!! Most companies wako ki biashara zaidi so watch out !!!!
     
  17. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Basi sema jina la hizo supplements unazotumia wewe na ukazikubali kuwa zinafanya kazi kwenye ngozi yako. Mimi nachoomba ni testimonials kutoka kwa watu kama wewe waliowahi kutumia vidonge fulani.
    Hilo tu ndo nahitaji, jina kama ni vidonge au pills au tablets zenye supplements fulani.
    Sihitaji dose ya michanganyiko ya chakula.... kula sijui hivi au hivi. Cheers!


     
  18. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    futota, mi nakushauri uende hospitali upewe maelekezo na madaktari kuhusu vidonge gani inavihitaji kwa suala lako...wapo wataalamu wa masuala ya ngozi hapo muhimbili, agakhan, nenda ukawaona ili wakupe ushauri sahihi maana hapa hadi sasa sijaona suluhu ya ishu yako. Ila unanipa mashaka kwani nashawishika kuamini kuwa unataka kujikoroga, au una maradhi ya ngozi, au hujaridhika na uumbaji wa Mwenyezi Mungu kwako...jaribu kutafakari ujue unahitaji nini hasa, kisha kaonane na madaktari, physically.
     
  19. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba niwape ushauri wadada - na hasa wale mnaotaka ngozi "angavu na nyororo"

    bila kutumia chemicals - kumeza vidonge etc.

    MWENYE SHIDA ANI - PM - ila ushauri/ujuzi unatozwa hela kidogo [no free lunch]
    usipofanikiwa - your money is returned back

    WAITING.............:flame:
     
Loading...