Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Skin fungus (mmba) msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Mfamaji, Nov 12, 2009.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wakuu naomba msaada. Ni nini dawa ya kutibu mmba ? vile vialama vinavyobadilisha rangi ya ngozi kama mweusi vinakuwa vyeupe na kama mweupe vinakuwa vyeupe zaidi na haviwashi. Vinatokeza kifuani ,shingoni, usoni n.k
     
  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Nov 12, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mfamaji upo Dar?

    Basi nenda Regency Hosp ulizia Specialist wa ngozi atakupa dawa flani itakusaidia sana. Walio Dar wengi wanakumbana na tatizo hili, nadhani linatokana na maji chumvi (sina uhakika).
     
  3. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumia Aloe vera Gelly inapatikana store ya Forever Living Products

    au kwa msaada zaidi waweza wasiliana nami kupitia bongje@gmail.com
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ahsante ila kwa sasa siko Dar. Nitarudi baada ya muda kidogo. Naomba contact if possible kwa PM please. Anaweza kuprescribe nikanunua
     
  5. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahani anwani ni byongje@gmail.com. Pole kwa matatizo. Utapona
     
Loading...