Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sketi fupi yazua balaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Castle, Nov 7, 2008.

  1. Castle

    Castle Member

    #1
    Nov 7, 2008
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    dada mmoja alikuwa akipita karibu na nyumba yenye mbwa wakali na huku akiwa amevaa sketi fupi ya kubana mapaja, ghafla akatokea mbwa akaanza kumkimbiza, kwakuwa sketi ilikuwa fupi na yakubana ili aweze kujiokoa na yule mbwa akaamua kuivuta juu zaidi ili aweze kukimbia,kwakuwa sketi ilikuwa fupi huku nyuma bidhaa zote adimu zikawekwa hadharani lakini hakujali ili aweze kujinusuru na yule mbwa.
    siku njema.
     
    Last edited: Nov 8, 2008
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mods futa hii tafadhali..
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmoja aitwaye Kiroboto kule Moshi aliwahi kumpa kitu dada nurse mmoja pale mawenzi hospital na ndo kwanza alikuwa ametoka kufunga ndoa. Nurse alikunywa sumu akafa. Maskini dada wa watu.
     
  4. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    mod tafadhali usifute, usifute. Nasisitiza do not delete this thread. Hapa tupo darasani jamii isijidanganye kufumba macho kwa lengo la kujificha wakati ni ni mchana wa jua kali.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Narejea tena ..mods futa hii tafadhali..
     
  6. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni mara ya pili unasisitiza, tunaomba sababu
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,162
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kama kweli isifutwe ni fundisho kwa akina dada watu tunadindisha bila sababu za msingi kisa mtu ameamua kuvaa nusu uchi.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yaani kweli huoni tatizo hapa?

    Au mpaka iweje ndo ukione kinyaa hiki?
     
  9. M

    Mama JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    kwani cha ajabu ni nini hapo hasa cha kukufanya uone kinyaa?
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda ni-break the circle, niulize, hapo ktk P#1 Joke ni nini?
     
  11. M

    Mama JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huyo msichana mwenye umbile zuri, kumkubalia kichaa tena bada ya kuamuliwa, halafu mbele ya kadamnasi. It will never happen!
     
  12. M

    Mundu JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2008
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii habari haina chembe ya ukweli, haileti maana! Ifutwe
     
  13. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2008
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    If this is supposed to be a joke, it is not funny. Mental illness is a serious issue.
     
Loading...