Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Skendo ya irene uwoya inataka kuniaribia ndoa!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIG X, Nov 22, 2011.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kutokana na taarifa za awali za msanii huyu kwamba aliachana na mumewe na sababu alizokuwa ameziweka hadharani kwamba alikuwa hampendi, kuna mwingine anampenda zaidi etc etc etc. Lakini baada ya siku chache tukasikia tena wamerudiana.

    Nilikuwa napiga story na wife kuhusu maneno ya awali ya huyo msanii. na ndipo mi nikamwambia ningekuwa ni mimi huyo asingerudi na wala hata nisingetaka kumuona. Ndoa ndio ingekuwa basi. Ningemchukia zaidi kwa kunidhalilisha kuliko hata wale ambao nilikuwa nawachukia etc etc etc. Ndipo wife akaniambia ina mana ningekuwa mimi (yeye) ningemfanyia hivyo!, mi nikamjibu kwa jibu rahisi tu kwamba ndio manake. Tangu hapo naona amenisusia, najitahidi kumbeleza lakini ndio ameona kama vile simpendi. Imeshakuwa ni kususiana tu.

    Katika hali kama hii kosa langu lipo wapi. Mimi ndio ungekuwa msimamo wangu huo, nisingeweza kumwambia uongo na hata hivyo ilikuwa tunapiga story tu.

    Au ningemdanganya tu kumridhisha!!. Lipi sahihi!!.
     
  2. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa na wewe muulize kwani na yeye aliolewa na wewe bila kukupenda kama alivyofanya irene uwoya?

    hujafanya kosa, umesema ukweli kuwa hukubali kudhalilishwa, sasa yeye anakasirika anataka kukulazimisha wewe udhalilishwe? sana sana umemsaidia kwa kuwa muwazi kwake na amefahamu hilo.... ushanifahamu?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Poleni akina mama wenye waume, kwa kweli mwanaume anayediskasi hawa wadada???? Let her be, its her damn life.
    Kukususa kakusamehe, ningerudisha mahari yako kwenu afu nikakulipia mie mahari.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanawake wengine akili zao ni 1-1.
     
  5. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa kabisa... yani ulikuwa unataka nimdanganye tu kumridhisha kama angekuwa amenifanyia huo upuuzi!!.
     
  6. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bora 1-1... yani ni 0-0.

    Lakini wife wangu yupo poa na nampenda sana... Lakini ndio nimeshindwa kabisa kumuelewa kwenye hili.
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....lol....mnaishi ki "egoli, egoli....!"
    acheni kuzifanya ndoa zenu kama characters wa sinema jamani...
    wenzenu wanalipwa kwa usanii wao na kuna caption zinaonya "Dont try this at home!"
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonae? Sasa hapo cha kumchukiza ni kipi? Wapo kwenye story za shigongo yeye ananuna live bila chenga, khaa!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    itakuwa alikuwa na plan za kumkimbia big X au we waonaje hapo?.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yap. Huwezi kuelewa kila kitu kuhusu mwanamke.
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu aje kurudi tena baadae au.......... Ndio itakuwa imekula kwake.

    Lakini hilo hapana......... Ni vile nadhani ameona sijui simpendi kwa kufikiria kwamba ningemfanyia hivyo. Yani hata sijui nimekereka mpaka basi.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kabisa swahiba...na ndio hivyo keshajipatia sababu kiulaini, lol.
     
  13. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona mnanitisha na kuniongezea hasira hivyo.

    Hilo sio kweli. Mke wangu najua ananipenda sana kuliko, hawezi fanya hivyo, na yeye anajua nampenda sana. Nadhani ni vile hakutegemea maneno kama hayo kutoka kwenye kinywa changu.

    Nilikuwa najaribu kumbembeleza lakini nilikuwa naona kama vile namuongezea hasira. Nimeamua kumuacha mpaka hasira zake ziishe.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    anatingisha kibiriti bwana. Usikereke wala usihofu. Kama wasiwasi ulikuzidi mwombe msamaha.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ulichojibu hakina shida, ila kuanza tu kumdiskas ndo shida inapoanzia, siriazly kabisa mmekaa na mkeo, sijui na watoto mmewakusanya baada ya hapo unatoa na quiz? Mmmh, no comment kabisa

     
  16. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aah! wanawake mmezidi bana... yani nyie mnapenda kudanganywadangaywa tu........ hampendi kuambiwa ukweli hata pale inapobidi!!.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hatuwezi kuvumilia ukweli unaotuumiza.
     
  18. M

    Myn17 Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    BX,hapo mwenzio ndipo naposhndwa kuwaelewa baadhi ya wanawake,cjui 2nataka nini?
    ukijibiwa ukweli mtu anaouamin unanuna ukiadanganywa unanuna ilimradi kuna tafran2.
     
  19. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kazi rahisi hiyo mbwage mojakwa moja ndo msimamo lakini ukimbebeleza utakuwa huna tofauti na uwoya
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah! Mkeo anadeka sana eeh? Mi nadhani angenuna kidogo tu ile kustua then baadae akabatasamu lol!!!
     
Loading...