Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Skendo: Watu watatu wakamatwa wakifanya biashara ya kusafirisha watu hai

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gumzo, Jul 26, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]
    [h=3][/h]POLISI mkoani Kigoma inawashikilia watu watatu wakiwemo wafanyakazi wawili wa basi la Osaka linalofanya safari kati ya Kigoma na Dar es Salaam, wakituhumiwa kufanya biashara haramu ya kusafirisha watu hai.


    Kamanda wa Polisi Mkoa Kigoma, Fraiser Kashai aliwaambia waandishi wa habari mjini hapa kwamba juzi saa 10 jioni askari wa upelelezi wakiwa katika doria, waliona basi la abiria katika kijiji cha Heru Juu wilayani Kasulu likikusanya watu kwa ajili ya kuwasafirisha.


    Alisema katika kufuatilia hayo askari hao wa upelelezi waligundua basi hilo lilifika kijijini hapo kwa ajili ya kuwachukua abiria 44 ambao walikuwa katika mpango wa kuwasafirisha kuwapeleka Msumbiji kwa ajili ya kwenda kufanya kazi za kukata mbao.



    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
  2. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sasa wat's wrong kusafirisha watu HAI?,ulitaka wasafirishe wafu?
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini watu kama hawa wakikamatwa WASINYONGWE!!??. Serikali NYONGENI hivi Viumbe
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Ngoja nimalize saumu, huenda nitaelewa.
     
  5. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari kamili ni kuwa watu hao walikuwa wanaenda nchini Msumbiji ambako, walipata kazi ya kupasua mbao na aliyekuwa anawasafirisha ni Mtanzania wa Kigoma, na ndiye aliyenunua misitu nchini Msumbiji na akarudi nyumbani kuwachukuwa wananchi wasiokuwa na ajira kwa kuwapatia ajira nchini Msumbiji, lalamiko la jeshi la polisi ni idadi kubwa ya wananchi kuchukuliwa kwa mkupuo mmoja ambao inadaiwa idadi yao inakaribia watu 40.

    Sioni tatizo lolote kwa watu hao kwenda huko walikokuwa wanaenda kuanza ajira yao, nashauri jeshi la polisi liache kufanya kazi kwa kukurupuka na taarifa za kusafirisha watu wakiwa hai.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    na geshi la polis halijui kuwa linaichafua nchi kwa kauli/shauri hili.
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kikubwa ni utaratibu ufuatwe, nadhani polisi wana kazi ya kuhakikisha hilo.
    Sioni tatizo mtu kuwatafutia ajira wenzake.
     
Loading...