Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sjui naumwa nini

Discussion in 'JF Doctor' started by chigwiye, May 30, 2012.

  1. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau tangu jana naskia kende langu la kushoto linamaumivu,nikisimama maumivu makali,nikijinyoosha pia naskia maumivu ghafla then linaacha,ni kama vile linataka ingia ndani.Ni ugonjwa gani huu? umesababishwa na nini? na nini tiba yake ya dharula kabla sjaenda hospitali.Nisaidieni jamani
     
  2. a

    amazon Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwa muda gani umekuwa ukipata hayo maumivu? kamuone daktari ndugu..Unavyozidi kukaa na ugonjwa yawezekana ndio tatizo likawa linakuwa. Pole sana
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole sana inawezekana ni maumivu ya kawaida yanatokea ila ukiendelea kupata maumivu nenda hospitali.
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani unapiga punyeto?Kama unapiga acha!
     
  5. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndio dalili za Busha Hizo...
     
Loading...