Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sizitakimbichi hizi, sungura akarukia mtini hakufikia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, May 8, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa long time tukiwa waduchu wala hatukuwa na dhambi.
     
  2. blackdog

    blackdog Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umenikumbusha mbali sana
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kumbe Nazjaz mtoto hivyo... Hiyo xtory nilisoma kwenye kitabu cha darasa III cha Kiswahili... Enzi hizo mwalimu wangu wa Kiswahili alikuwa Mwl. Kamkumba...., Hisabati Mkura, English Makava, Maarifa ya Jamii ticha Mamboleo, Stadi za Kazi Mwl. Nyakanyenge, Sayansi anasimamia Mchia.... Ilikuwa raha sana pale Msasani S. M.
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karudi baba mmoja, toka safari ya mbali,
    kavimba yote mapaja, nakutetemeka mwili,
    watoto wake wakaja, ili kumtaka hali,
    wakataka na kauli, iwafae maishani,
     
Loading...