Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sizitaki Mbichi Hizi!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Asprin, Nov 11, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Najua wengi mlikuwa bado hamjazaliwa lakini hebu angalieni wazee tulivyokuwa tunapiga mashairi.
    Shairi hili nalidediketi kwa vidume vya JF vinaoongoza kwa kupigwa vibuti na mabinti wa JF wakiongozwa na monitor wao The Finest.


    TGIF!

    Nyie vijana wa sasa, mkitongoza mkakataliwa msibwatuke eti "hamtaki tena kwanza eti mbichi" wakati mnaumia moyoni. Mbona wazee tunajilia vyetu kiulaini?

    Kutongoza ni Fani na Kipaji:
    Source ODM.

    Weekend njema!!





     
  2. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hadithi hii inatufundisha nini babu?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wape wape vidonge vyao.....wakimeza wakitema shauri yao....
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wale wanao tongozea wenzao wanaitwaje hivi!!!!!!!!!:A S embarassed:
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hizi beti tatu, zimenifanya nicheke, hivi kweli vijana wa siku hizi wanaweza kweli kuwa kama Sungura!? ukimzungusha siku mbili tu, kesho humuoni tena!
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    WanITWA "Makuwadi", Babu yangu alinisimulia eti zamani alikuwa hodari wa kuwaandikia wavulana wenzie barua za kutongozea kisha wanampa ujira wa pesa mbili au tatu
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Haikufundishi wewe bali tule tuvijana tunavyokutongoza afu unavipiga chini? Ushatongozwa na wangapi hapa JF? Kama vipi nijibu kwa PM!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi ndo naifanya hapa mujini lakini nakula kwanza mimi ndo namkabidhi jamaa aendelee
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua siku hizi idadi ya wanaume ni wachache kuliko wanawake, ukijifanya kulinga mwenzio anajiuliza nitampataje
     
  10. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Weshaanza, mwenzio nishazichoka PM zao!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Hebui niforwardie moja aisee! Au ndo ulishawakubalia?
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Hahahaha..... kulaaaleki, ndo ile ya kizuri kula na nduguyo siyo?

    Ngoja hii post nimforwardie MwanajamiiOne. Nikisemaga mie ananiita mzushi!!
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haaaa haaa haaa,my babu habari yako binafsi kwanza!
    Naona leo unadili na vijana wako,ungeongeza ubeti mmoja wa kuwatia moyo kuwa wasijali wakajipange upya na kuweka vina na mizani lol!
    Siku hizi watu wanamalizana kwa sms tu na km ni kibuti ni humo humo wala hakuna kurusha ngumi!
    Babu hii kitu mie niliimba sana enzi hizo darasa la tatu km sikosei na mwalimu wangu mpendwa Foibe!
    Nakutakia wikend njema Babu!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Du weka pia hadithi ya adili na sikiri au Ziwa jipe,watoto wageuka mawe,gulio la katerero,Tola anakula Gizani,Adunje na Jogoo
     
  15. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kulikuwa na picha ya sungura ameruka juu lakini akasjhindwa kuyafikia matunda,...., mwaka 1980 darasa la 4! Lingine lilikuwa

    KARUDI BABA MMOJA, TOKA SAFARI YA MBALI;
    KAVIMBA YOTE MAPAJA, NA KUTETEMEKA MWILI;
    WATOTO WAKE WAKAJA, ILI KUMTAKA HALI;
    WAKATAKA NA KAULI, IWAFAE MAISHANI.

    AKATAMKA MGONJWA, NINAUMWA KWELI KWELI;
    HATA KAMA NIKICHANJWA, HAITOKI HOMA KALI;
    ROHO NAONA YACHINJWA, KIFO KINANIKABILI;
    KAMA MNATAKA MALI, MTAYAPATA SHAMBANI
    .
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama huna kalenda nyumbani kwako, angalia atakacho post ODM utajua leo ni ijumaa.


    Source: klorokwini a.k.a lawyer a.k.a fellow tablet a.k.a majununi!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Hivi nani alikuwekea dhamana? We si ulikuwa lupango?
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280

    Cantalisia huyu mwalimu Foibe alikuwa mkoa gani?



     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Asprini mimi hiyo avatar yako inaniacha hoi,
    hata usiposema mimi ninacheka.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wewe kakongwe?
     
Loading...