Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

size of a man vs. size of the shoes

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ms Judith, Mar 11, 2011.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    __._,_.___
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    whats up miss juddy....
     
  3. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ms Judith,

    umenzisha thread then ukakimbia. Anyway, ngoja nikupe something relating to your thread.

    Kuna research moja ilifanyika pale Harvard University ambapo walijaribu kuangalia size of the shoes of the CEO and some of the world largest corporate leaders whether there is a correspondence/relationship (causality) between the size of the Shoes and the Leadership.

    Waligundua kwamba ni kweli kuna relationship between the size of the shoes and leadership kwasababu waligundua kwamba viongozi wengi wanavaa viatu ambayo ni almost the same size na cha ajabu zaidi waligundua kwamba viongozi wengi wanamiguu mikubwa kuanzia size 44 na kuendelea.

    So kwa mujibu wa reserch hiyo ambayo pamoja na mambo mengine waliangalia makampuni makubwa duniani na size za viatu vya CEO wao na kugundua hayo kwamba wengi wana miguu mikubwa na hivo wanavaa viatu vikubwa. So kuna relationship between size of the shoes and successful corporate leadership. According to the research
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    samahani jamani,

    kuna katuni ilikuwa inaonyesha JKN amevaa viatu, kisa akawavulia AHM na kisha BM vikawa vinapway hadi tumbo linataka kuingia kwenye viatu na mwisha alipovidaka JMK, hapo ndio myacheka hadi kuvunja mbavu. kwa vile miguu ilikuwa midogo sana, akawa anajaribu kuvaa kichwani kama kofia, lakini alipoona vinamfunika kichwa akavigeuza, akajitwika kichani ikawa kama kabema mtumbwi. it was very fun. nimeshindwa kuattach picha. kama mnaweza kunisaidi nitaacttach namna gani, nitashukuru

    Glory to God
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahah, hiyo research kiboko!

    hivi kulingana na hiyo research, watu wafupi kama kawawa (RIP) au chiluba nao wanavaa size 44 ya viatu?

    hahah , very fun

    NB:
    thanks Mhafidhina kwa kuokoa jahazi, mie picha iliniigomea kuattach

    stay blessed

    Glory to God
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ok, let me try to help...
    Katuni Feb 9.jpg
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Sample ya hiyo research inatoka wapi? Ni kuhusu Marekani, Japan au Africa? Mimi nadhani maumbile ya watu pia huendana na size ya viatu. Kwa hiyo watu wenye maumbile madogo ya kimwili, vilevile miguu yao ni midogo. Naamini kuwa Wajapani wana maumbile madogo, kwa wastani kuliko Wamarekani, hivyo size zao za viatu kutofautiana. Vile vile Wachina, na, kwa mfano Waafrika. Mfano halisi ambao unanitokea mara kwa mara siku hizi ni kuwa size yangu ya viatu ni 43. Lakini siku hizi nikienda kununua viatu, nikichagua 43 havinitoshi, ni 44 ndio vinanitosha. Mimi ni mtu wa makamu sasa na niliacha kukua zidi zamani sana, hivyo suala kwamba nimeongezeka ukubwa wa miguu halipo. Nilichokuja kugundua baadae ni kuwa viatu vingi siku hizi vinatengenezwa China na sehemu zingine za Asia ambapo wana maumbile madogo, na hivyo kuwa na miguu midogo vilevile. Kwa hivyo kule kwao namba 43 ni 44. Hivyo hiyo research sample labda ni ya Marekani, na haijumlishi hali halisi ulimwenguni pote.
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lo, ndiyo yenyewe, asante rafiki

    ubarikiwe sana
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Na wewe pia Ubarikiwe ndugu..
     
Loading...