Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[size=15]kukoroma ni maradhi au urithi?[/size]

Discussion in 'JF Doctor' started by danali, Jul 31, 2012.

  1. danali

    danali JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    dah naomba msada hapa kama kukoroma ni maradhi bac dawa yke nn? Nasumbuliwa sana na mdogo wng
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si useme ni wewe?kuna watu humu wanaudhi jamani kila ugonjwa ni wa fulani ..acheni hizo bwana..jieleze usaidiwe
     
Loading...