Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siyoi Sumari afunika USA River, Chadema wapoteza dira kuwaza Urais wa Zitto Kabwe 2015

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mr Emmy, Mar 26, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mgombea wa CCM Sioi Sumari ameendelea kukonga nyoyo za wana Arumeru leo baada ya kuhutubia maelfu na maelfu ya wananchi wa Arumeru leo na kuvunja rekodi kabisa ya Chadema katika mji wa USA River hii leo.

    Wakati huohuo Viongozi wa Chadema wamepoteza munkari ya kuendelea kunadi sera za chama chao kutokana na kauli nzito iliyotolewa na Naibu Katibu Mkuu wa Chama hicho Zitto Kabwe ya kutangaza kuwania nafac ya Urais wa Tanzania kupitai chadema 2015. Vilevile wanachama na mashabiki wa chadema wameendelea kugawanyika katika makundi makuu mawili moja likimuunga mkono muasi Zitto Kabwe na lingine likumuunga Mkono Slaa a.k.a Wade wa bongo hivyo timu ya kampeni imeshindwa kujipangilia kabisa na kufanya mikutano ya leo na jana kupwaya sana.

    CCM tunaendelea kuchanja mbuga, Chadema endeleeni kugombania Uraisi
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    fuso zilikuwa ngapi?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    unripe pumpkin
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Unfair comment, removed by mods
     
  5. m

    marx Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka picha tuone uwingi huo? Sio maneno tu. Hayana mshiko.
     
  6. Ork

    Ork Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hizo ni porojo tu.
     
  7. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
  8. Y

    Yarrot Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mkuu hizi habari umezitoa wapi? Binafsi nilikuwa maeneo ya Usa river jioni hii kikubwa nilichokiona na shamrashamra za CDM, vifodi, bodaboda, baiskeli zote zikipepea bendera za CDM, nikaona na gari moja tu lenye bendera za CCM likipita.. labda Sioni alikuwemo ndani, sina uhakika sana! Si vizuri kuleta habari za kuchongwa!
     
  9. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bwa nchunchu umerudi tena? Haya pita leo utakuwa umekaa muda mrefu saana na hivo masaburi hayawezi kufikiri tena, haya kalale basi!
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  11. T

    THEO LYIMO Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Emmy usifanye hapa jf ni kwa propaga ganda zako upo wapi kwanza wewe nimesema kama upo arumeru ndo uzungumze
     
  12. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,545
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Huyu kweli Mr emmy, hiyo nakubali.
    Kwamba huyu ni Kibunango? hapana, siamini.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Sioi akihutubia mamia ya watu Maji ya Chai ambako imnadaiwa kuwa ngome ya Chadema
    [​IMG]
    Lusinde akiwachana CHADEMA kwenye ngome inayodaiwa yao Maji ya Chai
    Mgombea wa CCM jimbo la Arumeru Mashariki, Sioi Sumari akiumba kura kwa wananchi waliofurika kwenye mkutano wa kampeni za CCM uliofanyika Maji ya Chai jimboni humo, jana. eneo hilo linadaiwa kuwa ndiyo ngome ya CHADEMA.
    [​IMG]
    Wafuasi wa CCM wakishangilia wakati wa mkutano huo
    [​IMG]
    Wafuasi wa CCM wakishangilia wakati wa mkutano huo

    [​IMG]
    Mratibu wa kampeni za CCM, Mwigulu Nchemba akimnadi Sioi Sumari kwenye mkutano huo.
    Na Bashir Nkoromo
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Too low....

    Kwa hiyo unataka wasio Arumeru wasichangie ama.....
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wasichangie kana kwamba ni eyewitness.
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha umenifanya nicheke kweli!! gamba mkubwa wewe kajipange upya.
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kilichopo ni kwamba hayo hayazungumzwi kwenye thread zinazohusu vyama vingine.....Ni zile zinazohusu CCM tu...

    Kwa dunia ya sasa hauhitaji kuwepo Arumeru kuripoti/kuelezea juu ya mahudhurio ya watu....Kuna TV na blog za picha mfano Michuzi blog,Mjengwa blog n.k ambazo zinaonesha picha za video na mnato za yale yanayojiri Arumeru ikiwa ni pamoja na mahudhurio katika mikutano ya kampeni ya vyama shiriki....
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mtoa mada wewe ni mwongo.

    Leo wamefanya kampeni zao engarasero, walikuwa na watu wachache na walikuja tu kutaka kuona wasanii waloahidiwa Temba na Chegge.

    Zaidi ya kutuma chambo wao pale Elephant hakuna kingine wamefanya leo. CCM wameishiwa sera arumeru
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Picha inayotumika hapa na ktk tv nimeichunguza kama mtaalam wa graphics nkagundua kuwa ni zile zile,alipokuja mkapa pale ngaresero alipokusanya ile nusu ya slaa ambayo ccm walizombewa na malori.ukitaka amini angalia itv asbuhi na jioni,da sama shit
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Spinning
     
Loading...