Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIYOI hajui kama Arumeru ni wilaya, aiita Mkoa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Sunguratope, Mar 12, 2012.

  1. Sunguratope

    Sunguratope Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Vituko na vimbweka vimeendelea kutokea kweny kampeni za pale, Mgombea wa CCM alipopanda jukwaan na kushukuru mkuu wa mkoa wa Arumeru ili hali hakuna mkoa huo tangu kipindi cha wakolon, Vimbweka viliendelea baada ya Bwn SIO kuanza kumsifia mkewe, huku wamama wakisikika wakifyonya nakusema hata wao wana watoto wazuri nakusema hawajaja kumuangalia mkewe bali kusikiliza sera.Awali Mh BWM alipanda jukwaan nakumwaga sera zilizo kuwa na ushawishi mkubwa lakin punde baada ya mwana wa marehemu kupanda jukwaan umati mkubwa wa watu ulianza kuondoka.

    Baada tu ya kampen kuisha na mheshimiwa BWM kuondoka wananchi wa Jimbo la Arumeru waishio Usa River walianza kuwazomea wageni wao waliokuwa wameletwa kwa ma land cruiser,mabasi, hadi naondoka eneo la tukio mama mmoja almanusura apigwe vibaya na wafuasi wa CHADEMA baaday ya kuingiza kidole kimoja katikati ya vidole viwili vinavyoashiria nembo ya CHADEMA kama ishara ya kutukana.
    Nikiripoti kutoka hapa USA RIVER ni mim Sungura tope
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeshuhudia live matukio hayo yote,ni kweli alisema mkoa wa Arumeru lakini labda ulimi uliuliteleza kuhusu mke wake PAMELA EDUWARD Lowassa alijaribu kumnadi mumewe na hiyo inafanyika katika kampeni za vyama vyote tupunguze chuki binafsi sunguratope!
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sunguratope.Inavoelekea ccm wanaangikia pua huko meru?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lengo la kumsifia mkeo ikuwa kuwapa ujumbe wanameru kuwa yeye siyo kapera kama Nassari.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wa jeeeeiefuuuuuu...
     
  6. Sunguratope

    Sunguratope Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ni kweli ndo maana nimeongea yaliyojitokeza kiukwel,as i said Mkapa aliongea point but SIOI Mhhhhh hata we mwenywe uliona mkuu
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kwani kapera hana mshipa? Aende zake akagombee kwake kinondoni
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Kamanda......heshima kwako....

     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwani mwigulu nae ni kapela?
    Mbona anatandika wake wa wanaume wenzie?
     
  10. T

    THEO LYIMO Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa sioi kweli leo kaaribu kabisa kusema mkoa wa arumeru hata mtoto wa la tatu anajua hili swala daaibu sana jamani
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cdm inanyaraka kuzibitisha huyu jamaa ana-originate 'out' sawa; msimshangae. Ngoja cdm ifike mbuguni kila cku nasema, ikamalize mchezo.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ulimi hauna mfupa,nampongeza siyoi kwa kumtambulisha mke wake wa ndoa
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha,unachekesha kweli.subiri tarehe moja,utaisoma namba.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anadhihirisha kuwa yeye ni kidume cha mbegu.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yaani huyu jamaa ameonyesha mapenzi yake makubwa aliyonayo kwa Arumeru,akipewa ubunge arumeru inakuwa mkoa.
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hapa CCm wanataka kutuuzia mbuzi kwenye gunia kwanza mtu mwenyewe uraia wake una utata, pili hajui hata eneo analotaka kuliongoza. Eti mkoa wa Arumeru mwisho tutasikia wilaya ya Arumeru Mashariki, hii ni aibu tupu kwa mtu anayetaka uongozi lakini watu wataona kama jambo dogo.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Huyu Dogo nadhani hanjui mwigulu! mwache amsifie mkewe aone nchemba kama hajampiga mbu....pu!
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahahaha,dah ume nichekesha sana aisee.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anajua kama kuna mambo haya kweli?

    [​IMG]
     
  20. m

    mzizi dawa Senior Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushaona wapi bwabwa ana mke,mke ushaidi ana saidiwa uyo dogo.
     
Loading...