Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siyoi asema atawaombea ajira watu wa Arumeru kwenye chuo cha Nelson Mandela

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Setuba Noel, Mar 17, 2012.

  1. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimwona na kumsikia akitoa ahadi hiyo jana kwenye taarifa ya habari ya TBC. Kwamba atazungumza na uongozi wa chuo cha Nelson Mandela ili kiwapatie ajira vijana wa Arumeru! Kwa mtazamo huu kutoka kwa mtu tunayeambiwa ni msomi, ni bora kumchagua mmachinga tu au hata mchuuzi wa pale soko la Tengeru! Hicho chuo kinaweza kutoa ajira ngapi? Na kumbe anadhani chuo kinatoa ajira kwa maombi ya mbunge na si kutokana na kuwepo nafasi za kazi na sharti mwenye kutaka kazi aombe mwenyewe. Fikra duni kabisa. Maajabu hayeshi duniani, nasubiri mshangao wa kuona huyu jamaa akishinda ubunge!
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ajira ipi anaweza kuwapatia wameru wote Chuo kikuu cha Mandela? Kweli Bangi humfanya mtu awe jasiri. Walikuwepo wameru wasomi kama akina Profesa Talala Mbise, walishindwa kuwasaidia, sasa huyu mkenya atatumia mbinu gani kuwasaidia!
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bangi mbaya sana
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ganja bhana
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wrong move Siyoi.
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo wakikuyu wa kenya walivyo
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu inabidi uwe ni mnafki,mpenda kujipendekeza,mwenye uelewa mdogo ili uweze kua supporter wa c.c.m,eti atawaombea wana arumeru ajira,au nae anazungumzia zile aina ya ajira 1.M alizoahidi J.K
     
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahahah atawaombea ulecture pale na wengne watakuwa head of department.ila kama wanaomsikiliza ni wajinga mbona wanakubali.
     
  9. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameru watakuwa maprofesa wa chuo, watakuwa Wahadhiri, Watakuwa wahasibu! Nassari atawahamasisha Wameru wasome ktk chuo hicho
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    ha ha ha ha ha hii pumba nliisikia, huyu jamaa ni sifuri aisee,
     
  11. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Ha2fai kwa ubunge kwani hajui ukubwa wa tatizo
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kashindwa marehemu baba yake kuwatafutia ajira,sembuse huyu ndumu mtu!bange zinamfanya aropoke!ganja bhana
     
  13. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakikuyu wakishakula miraa yao basi wao ni kumwaga pumba tu
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Duh! nimeipenda hiyo..!
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hoja ya ajira kwa vijana imeasisiwa na Lowassa. Sasa huyu bwana mdogo anadhihirisha hana jipya zaidi ya kuwa dalali wa Lowassa! Kwa akili za kawaida tu chuo cha Nelson Mandela hakiwezi kuwa solution ya ajira kwa vijana Arumeru. Hiki chuo ni mahsusi kwa ajili mambo ya ICT na ni initiative ya Mzee Mandela (sio serikali ya Tanzania). Hata hivyo ni vijana wangapi Arumeru wenye utaalam kwenye mambo ya ICT? Na hizi nafasi za ajira ni ngapi?

    Kwa nia njema kabisa namshauri Sioi aanze kusimama kwa miguu yake mwenyewe. He has to be his own man. Haimpi heshma hata kidogo kama atakuwa anaimba nyimbo za baba mkwe. Na hapa ndipo linakuja swali, wazo la kugombea ubunge lilikuwa lake yeye Sioi au mtu mwingine? You can not live someone else's dream!
     
  16. a

    amenyamana Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kali lakini kwa sababu huku tz ni rahisi kuwadanganya na wakadanganyika alichosema siyoi ni sawa
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ngoja nihamie Arumeru huko ajira nje nje
     
  18. P

    Praff Senior Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahadi hewa hizo, it is better to remain silent rather than giving un implementable promises.
     
  19. k

    kev Senior Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi chuo cha nelson mandela ni chuo cha kata?huyu jamaa ana uwezo wa kufanya mabomba ya maji yatoe kisusio badala ya maji.na kujenga flyover kwenye mlima meru.
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaota bado huyu teena mchana kweupee!hata convincing power hana,he is not a politician.
     
Loading...