Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siyo siasa lakini kuna ukweli wowote hapa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mchonga, Dec 9, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kweli diamond amekutana na BritneySpear? Jamani magazeti ya bongo kwa chunvi.
    Angalia tofauti kati ya picha. kwa nini wasiseme ukweli kwamba alipiga picha na sanamu wala siyo Britney? Ngalia mwenyewe hapa chini.


    [​IMG]
    Msanii Diamond akila pozi na kupewa changamoto kutoka kwa Queen wa Pop ambaye alikuwa mshindi wa MTV Award Miaka ya Nyuma Britney Spears mjini London baada ya Urban TourWaheshimiwa Wadau Salaam,Kwa heshima na taadhima URBAN PULSE CREATIVE Inawaomba na kuwasihi watanzania wote pale walipo kuwa wazalendo na kumpigia kura

    [​IMG]
    Sanamu lililopo Madame Tussauds-London
     
  2. s

    skeleton Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii article yako sio forum yake hapa!
     
  3. D

    DENYO JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tudai katiba mpya
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umesha sema si Siasa sasa ukweli gani unaotaka Mkuu?
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mmh napata kigugumizi

    kwa kweli ukiziangalia hizo picha mbili unaweza kusema .......
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mi nilishaacha kuwaamini wabongo kitaaaambo sana..
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    wivu tu unawauma watu hapa...
     
  8. I

    Incredibo aly Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu tunafkiria katiba mpya we unatuonesha britney na diamond 1stly tutake radhi coz hii forum ni specific for politics sio ..........!Wako!
     
  9. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Utawaweza wabongo na sifa za kijinga..
     
Loading...