Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siyo kitchen party bali ni kitchen mada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simba Mkali, Sep 29, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wadau kuna kitu kipya kimeingia mjini Kinaitwa Kitchen Mada ambacho kinawahusu wanawake tu, hii jambo nimelishuhudia Wik-end hii wakati nilipoenda kuhudhuria harusi moja maeneo ya Mbezi. Ile harusi ilifungwa kwa imani ya dini ya Kiislamu na kwa kuwa wazazi wa binti walikuwa na maadili ya dini wakaamua kumfanyia Kitchen Mada mtoto wao badala ya Kitchen Party ambayo imezoeleka.
    Ndani ya Kitchen Mada kulikuwa na wanawake tu, mwanaume huruhusiwi hata kuchungulia, wanawake wawili walikuwa wakitoa mada mbalimbali za chumbani na huku akina mama wengine wakisikiliza na kuchangia pale panapostahili na kusindikizwa na nyimbo ambazo walikuwa wakiimba wenyewe. Kwa kweli hii nimeipenda kwa kuwa Kitchen Party siku hizi zimekuwa ni uozo wa kukusanya vyombo na vichaka cha matusi. sijui unasemaje mdau?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hizo kitchen party za matusi ulihudhuria wapi ndugu? Manake nilizohudhuria mimi naona ni za kidini zaidi.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tabia haiundwi siku moja, kama hukulelewa hata ufanyiwe kicheni mada kesi haifui dafu.

    Kupoteza hela tu.
     
  4. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hata waweke hyo kitchen mada KAMA CHOVYACHOVYA had kwenye ndoa atakua chovyachovya tu...
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa naoza leo hii kitu mara kitchen mada mara party ni marufuku. Kama mtoto hakulelewa na kukuzwa kwa maadili na wazazi na waliomzunguka usitegemee eti siku moja unaweza kumbadilisha!!! samaki mkunze angali mbichi na mti ukunze ungali mbichi. Wanasema, mtoto umleanvyo ndivyo akuavyo!!! Mfunze njia njema hata asiisahau wakati wa uzee wake!!!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    zote ni upotezaji wa fedha na zote lengo lake ni moja.....
     
  7. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zamani hizo kitcheni zote ilikuwa ni mada zaidi kwa ajili ya kumfunza binti ,

    mambo yameharibika sasa hivi mpaka kuamua kucheza uchi madai wanamwaga radhi

    tena usiombee za Uswahili ndio kabisaaaaaaaaaaaaa
     
  8. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Malezi ndio mwisho wa mchezo kama kuaribika utaaribikia ukubwani.Hakuna cha kitchen Mada wala kitchen mauaji maadili yamekwenda na maji kilicho baki ni fedheha tuu kwa wanadamu
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Kitchen mada inaanza wakati mtoto ana mwezi 1
     
  10. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mkuu zimejaa tele, kutokana na jamii kuharibika kimaadili kila Kitchen Party nyingi ni sehemu ya kutukana huku kukiwa na mchanganyiko wa jinsi katika shrehe hizo.
     
  11. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Naamini ulichokisema lakini kuna haja ya kufanya kile kitu ambacho dini yako inakutuma kufanya kama unafanya sherehe ya kuoza binti yako tofauti na kwenda kinyume na maadili au kutomfanyia kabisa. vibaya ni kukiuka maadili au labda usiwe na uwezo wa kufanya, naamini ukifanya chenye maana na maadili ya dini ni jambo la maana.
     
Loading...