Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siwezi kwenda zaidi ya mara moja

Discussion in 'JF Doctor' started by kizazi kipya, Jul 12, 2011.

  1. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana jamii forum ni muda sasa nkiwa na mpenzi wangu nkienda mara moja nashindwa kurudia..mpaka nipumzike kwa zaid ya masaa sita...na nkianza tena inasinyaa kabla cjafika,tatizo nini?nifanyaje kumalza hili tatizo...naombeni msaada
     
  2. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nenda kwa mganga
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,261
    Likes Received: 8,861
    Trophy Points: 280
    Duhh, habari za saa hizi? nilipotea mlango.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Pole..
    Muone doctor...
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tulia hapa hapa utapata msaada....
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwenda wapi mkuu?au sio kuzuri huko ndio maana hutaki kwenda mara kwa mara?
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kula pweza nusu kilo na supu lita moja kwa siku
     
  8. n

    neyro JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    ni kwa muda sasa? je na pia huyo mpenzi wako una muda gani naye, ni wako mwenyewe au ni mke wa mtu? coz tatizo lako linaweza sababishwa na mambo mengi mfano woga, haraka, kutotamaniana(kukinaiana)etc. so weka mambo hadharan usaidiwe
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Poleeeee.....
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana,kwani lazima urudie hapo kwa hapo? yani ukishashuka unapanda tena? vuta pumzi kula ushibe haiondoki hiyoooo.
     
  11. e

    eltontz JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 761
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Funga mapenzi miezi mitatu huku ukila kila siku (kiasi) spinach, karanga, pweza, nyama nyekundu , njugu-mawe, matunda, maji lita na nusu kwa siku, mazoezi; Usinywe chai ya sukari, bia, soda na kabohaidreti nyingi; baada ya hapo nenda huko uendako.....; matatizo yakizi muone daktari, naye akishindwa , mshukuru mungu kwa hilo moja unalolipata, jifunze staili zote duniani ili iwe ONE BUT SURE.
     
  12. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, pole. Ni tatizo lako la siku zote au limetokea siku za hivi karibuni? Kama la siku zote pengine ulizia wapi ziliko viagra. Kama la hivi karibuni yaweza kuwa mambo mengi na zaidi might be a psychological problem.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu,kwanza punguza mawazo mpeanapo mahaba,jaribu kumuomba mwenzio akufanyie vile unahisi utajickia raha but angalizo:do as it is recommemded by either Bible or Quran,usiwe na stress while upo mzigoni ILA hali ikiendelea hvyo kamuone Daktari
     
  14. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hilo ni tatizo la kisaikolojia zaidi mkuu. Inabidi wakati wa gemu uweke mawazo yako yote hapo. Hakikisha pia unapata mwenza unayempenda kwa dhati ili u-enjoy zaidi.
     
  15. J

    J 20A Senior Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa matatizo iyo kitu inasababishwa na mambo mengi akili yako yote inatakiwa iwe pale kwenye lile tendo kingine inategemea na mwanamke ulie nae kama ana maujanja ya kutosha unaweza ukarudi ata mara4
     
  16. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku ukiwa na game, fanya yafuatayo kabla,
    1. Hakikisha umepata usingizi wa kutosha
    2. hakikisha umekula chakula cha kutosha: supu aina yoyote, ugali/wali samaki, karanga na maji ya kutosha (recommended)
    3. mazoezi mepesi mepesi.
    4. punguza mawazo na ongeza concentration hasa wakati wa tendo lenyewe.

    Ni hayo tu nliyonayo.
     
  17. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    inakaribia mwaka sasa,ni mpenzi wangu na nina miaka mitatu,nowadays hata nkifanya na mtu mwingine i face the same problem
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Ohooooooooo...:fish:
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kweli wewe kizazi kipya
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna wezekano pia mwanamke wako hakuandai ipasavyo ndo maan inakuja hiyo hali.
     
Loading...