Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siwezi kuwa ombaomba-Ngereja!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAI CHUNGU, May 5, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Utoto,kibri na umbumbu unaanza kujionyesha kwa mawaziri wa jk..baada ya kauli tata ya jana ya mzee wa twiga wa ngorongoro kwamba "ccm siyo mama yangu"leo tena mwingine kaibuka eti pamoja na kuvuliwa uwaziri hawezi kua ombaomba...kauli hii kaitoa mzee wa vibatali(Ngereja)kwenye moja ya maduka(supermarket)alipopewa pole na dada mmoja ambaye ni muudumu wa duka hilo...sasa hizi kauli zinaonyesha ni kiasi gani walivyochuma vya kutosha na katu ata wakiishi miaka 200 hawawezi kupata shida ya pesa.
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kajipanga vilivyo na maisha ni mkweli kwani anaamini kuwa hakuzaliwa kuwa waziri, nafikiri maisha yataenda hata asipokuwa waziri,,,,,,,, atapunzika na kelele za ZZK na timu yake.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    subiri uone
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bana!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anasubiri kunyongwa 2015 kutokana na ufisadi alioufanya.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watu wengine bana, ulitaka alie kama mtoto, au ulitaka aseme kwamba hana uhakika wa kula? Kwani kabla ya kuwa waziri alikuwa omba omba?

    Hivi ni vitu vya kawaida katika maisha,,,take them easy!
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bado ubunge sasa.
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,066
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    We know that...
    Lakini uzembe wako umetuacha wengi wetu ni omba omba.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hivi hizi kauli ambazo ni nyie tu na hao mnaowataja kuwa wamesikia huwa mnazitoa wapi?
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mod ondoeni huu udaku
     
  11. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wewe ni mbumbumbu zaidi ya ngeleja,nyie ndio mnaojaza takataka humu jamvini,post vitu vya msingi siyo huo udaku!
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Una masilahi nae nini?mbona umeumia jamaa kutemwa?Kha!
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Awe amesema awe hajasema kinachotakiwa pesa yetu arudishe....kwanza mtu mwenyewe huwa anavishobokea videmu sana,pengine bcoz aliona kuna demu akashobokea,sii huyu huyu ndio aliyemuhonga demu $3000 kwenye ndege au?
     
  14. M

    Mwathirika Senior Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama aliulizwa ataishije, alipewa pole kama sehemu ya ustaarabu wa waungwana, kauli hiyo co mahali pake.
     
  15. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mimi nakubaliana na wewe full!,isitoshe huyu jamaa ni mwanasheria mzuri tu,na bado ni mheshiwa mbunge pia
     
  16. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kuna uongo katika kauli yake waungwana?

    Ni kweli hawezi kuwa omba omba, ana ubunge, mafao etc
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Umbea@work
     
  18. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35


    Hili ni fundisho kwa vijana ambao wameingia katika siasa. Ni vyema kujiwekea malengo yao vizuri na siyo kujisahahu na kulewa madaraka baada ya muda mfupi. Amini usiamini hawa jamaa Ngeleja, Maige and the like walijisahau na kuanza kubweteka bila kujua kuwa wanaharibu hatima ya ajira zao na heshima zao. Majibu wanayotoa kwa sasa yanaonyesha bado akili zao hazijaamini kuwa wametolewa katika nafasi ambazo walikuwa wakiwauliza watu "unanijijua mimi".

    Nawasihi vijana waliokom kwenye siasa kuepuka kuendelea kuweka nafasi za vijana rehani kwani itafika mahali wazee wataanza kuwa na mifano ya kutosha ya namna vijana wanavyolewa madaraka.
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi mpiganaji wetu hayo ndo majibu sasa mlitaka alie!!Kafa kiume mtoto wa kiumeni!!
     
  20. C

    Claxane Senior Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasubiri kesi
     
Loading...