Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siwezi kupeleka mwanangu asome Hapa!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Nov 26, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    College Name Usenge High School.jpg
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    si jina tu,acha woga.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana hiyo shule wanafundisha hiyo kitu.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    And GOD listens?
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Majina yana athari sana katika maisha ya watu. Hilo kweli ni jina tu. Lakini kwa jinsi lilivo linaweza kuathiri mienendo na tabia za wanafunzi. Hili halina shaka! Majina hata yetu ya nyumbani yenye maana fulani yameathri tabia za wenye majina hayo. Majina kama Tyson, bondia, shetani, nk. Wenye majina hayo wengi wamekuwa na tabia zenye mwelekeo wa majina hayo. Nakubaliana na wewe: kutokupeleka mtoto kwenye shule hiyo ya Usnge. Duh! Kazi kwelikweli. Ni wapi huko mkuu?
     
  6. Parapanda

    Parapanda Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ni jina tu!!! Lakini majina yana maana,lakini inategemeana na kabila au lugha husika. Kwa mfano ukisema kinu kwa kiswahili ni neno la kawaida tu, lakini kwa wamachame au wameru ni soo, au kwa wasukukuma neno mbula lina maana ya mvua, lakini kwa wachagga walio wengi ni soo vilevile. Ukienda Mbulu na Karatu ukitamka neno kura, ni ishu. Sijui wagombea wangeombaje hizo kura kwa wairaqi kuwaambia kwa mfano wakina mama na wakina baba naombeni kura zenu. Kwa jamii fulani ya wachagga mboro au mamboro ni jina la ukoo tu halina maana kama ilivyo kwa kiswahili. n.k
     
  7. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeangalia kamusi ya kiitaliano nimekuta neno "kaburi" wao wanaita tom*a. Lugha gongana. *=b
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee hapa hapo hujawaambia nawapa elfu
     
  9. M

    Mhango Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wangu haendi hapo mkuu...
     
  10. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Basi mpeleke akasome Ku**moto Ujapani!!!
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Shule iko nchi gani?

    Nafikiri siyo tanzania hivvyo kama shule inafanya vizuri huwa inakuwa kwenye top five kwenye mitihani ya taifa, mpeleke tu.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Shule hiyo ipo kenya wakuu!
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    iko poa tu, kama ina-perform vizuri
     
  14. M

    Makemba Member

    #14
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]N

    Na hapa ndo wapo break!
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sure. Hii shule iko bongo?
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ilishawahi kupostiwa hapa long time
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,679
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii comment! Yes, and hears!!!
     
  19. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Avatar yako hunimaliza sana......

    Hakika hata mimi simpeleki mtu hapo maana majina mengine yakitamkwa tamkwa sana
    matokeo yake inakuwa kweli...then mwanao anakuwa mse.....ge
     
  20. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We Cheusi acha utani, jina tu???? Hivi mwanao kamaliza analeta cheti kimeandikwa USENGE HIGH SCHOOL inakuwaje hapo???? aah!!! no

    Alfau atataniwa na wenzake mbaya, sitakubali kumuathiri kisaikolojia
     
Loading...