Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siwezi kumsamehe huyu siwezi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chokochoko, Apr 4, 2012.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kwema ammu?
    Naombeni ushauri wenu wenye hekima, inawezekana vipi ndugu mliozaliwa tumbo moja tena amekupita umri
    karibu miaka 10 yaani kawahi kuliöna jua kabla yangu leo hii nimepata mitihani kidogo0
    kwenye maisha amekua mstari wa mbele kufurahi na kuniongelea vibaya kila mahali kwa kashafa kibao
    na hatuna ugomvi wowote kati yetu ila ananiombea mabaya yazidi kunipata zaidi
    kiasi kwamba hata watu wanaowaeleza wanajisikia vibaya wanakuja kuniambia
    pamoja na hayo nimekua kimya ila amekua akitafuta kila namna ya kuniudhi nimekua kimya ili kumkwepa
    na kuzuia shari nakumstahi nimejaribu kujiweka naye mbaali ila bado ananiombea mabaya nanipate sijuhi ni0
    kwanini kila nikijika kumsamehe hili nasikia kaniongelea lingine kubwa zaidi na lauongo, ili anichafue
    tuu, kuangua kwenye maisha ni swala la kawaida linaweza kumpata mtu yeyote ndivyo ninavyoamini.
    Mpaka hapal namshtukuru mungu kwa maneno yote aliyoongea nimemsamehe ila shiitaji niitwe ndugu yake
    milele najisikia kujitenga kuishi kivyangu kaaniaribia kwakila ndugu yangu mpaka kwa mama ya ngu mzazi sija
    mwelewa lengo lake ni nini labda anataka familia initenge nimeöna bora nijitenge mim4
    kama matatizo yanaua basi nikafie mbali, maana navyoelewa mimi shida huja na hupita ila sijajua kwangu
    ndio zitakama milele au vipi, nimeandika machungu kweli naombe ushauri wenu






    0


















    0






















    kari
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kama anakuombea mabaya wewe jiombee mazuri. Hii dunia huwezi kupendwa na kila mtu. Halafu kuwa makini na hao waleta habari wako.. Hao ni hatari kuliko milipuko ya mabomu.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, kweli una machungu...; but jipe moyo, utashinda
     
  4. s

    simwitayusta Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just ignore na songa mbele na maisha yako I am facing the similar case tena mi wa kwangu kanizidi almost twenty years nimeamua kum ignore na kusonga mbele na maisha yangu ! Ukishindana naye unapoteza Muda! hata akuombee mabaya kiasi gani maisha yako yataenda kama Mungu alivyokupangia! Nimesemewa mabaya mengi sana na huyo ndg yangu lakini anashangaa kilsa siku napanda juu tu hata sishuki! Kikubwa mtazame Mungu na umuombe akujalie aliyokupangia maishani mwako! Na huyo ndg yako muombee mema tu Mungu atashughulika naye! I am telling you this from my own experience nimemuona Mungu ktk namna ya tofauti maishani mwangu na amemuaibisha huyo ndg yangu mno!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    he pole sana,damu nzito kuliko maji....wewe mchunie tu,
     
  6. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukaa nae ili umujulishe makosa yake? Wivu wa ndugu ni mbaya sana ujue.
     
  7. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ukisikia ndugu lawama ndio huyo..
    Jikaze mkuu mungu hutoa mitihani kadha wa kadha ilu ubinadamu wetu utimie..
    PIGA SANA SALA ZA USIKU WA MANANE MUNGU ATAFUNGUA NJIA
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    amini kila mtu ni mzuri, wewe ndiye mbovu na ndo umesababisha akuseme, endelea na maisha yako...problem solved..kwani jamani ukipotezea unakuwaje? we differ bwana, hawezi kuwa sawa na wewe au kusema na kufanya unavyotaka wewe!!!!
     
  9. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu moto hauzimwi kwa moto.., mtu akikutendea mabaya sio lazima ulipe mabaya wewe mlipe mema.., anyway siri ya kuweza kuishi na watu vizuri ni kuwaelewa tabia zao, ushajua ndugu yako ni muongo na ana wivu jifunze kuishi na mabaya yake na sababu unayajua itakusaidia kutokuwa surprised (pia usipende kusikia maneno ya watu sometimes sio ya kweli)

    "We Destroy Our Enemies by Making them Our Friends" Martin Luther King.., Kumbuka kwa wewe kumchukia na kuanza vita ni kuanzisha battle ambayo mwisho wake utakuwa sio mzuri kwako au kwake
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    mradi umekwisha mjua tabia zake, muepuke na kaa nae mbali, asijue lolote khs maisha yako....kumbuka mbwa ukimjua jina haiusumbui..... Heri adui unayemjua utajua jinsi ya kumuepuka......
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu yangu ila atabakia ndugu yako tu hata akufanyie nini, cha muhimu wewe shika hamsini zako namaanisha ignore him big halafu yeye akiona havikuumi wala kukugusa ataacha lakinin kila siku ukionekana na mawazo na huzuni unampa ushindi dont mind him, kwani hamna watu wengine wanakupenda eti? kwani wanajf tumesema hatukupendi? dont mind him he is a loser,
     
  12. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    thank you
     
  13. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    barikiwa sana ndugu kwakunipa moyo
     
  14. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    thank you! Hilo neno
     
  15. y

    yasintha Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza huyo ndugu yako anaroho mbaya,pili unafikiria sana anayokufanyia na dizaini kashaujua udhaifu wako ila dawa yake ni ndogo sana kaa kimya usimjibu chochote hata aongee nini na wala usiende kulalamika kwa wanaomsikiliza upuuzi wake yani jitie kama hayuko katika kichwa chako endelea na mambo yako kimya kimya uone kama ataongea maisha yake yote maana anayekusema kwa watu anakuogopa na unachazaidi ambacho anakihofia kwako sasa the best way kupunguza machungu yake ni kukufanya ujione hufai, usiomuogope eti kisa anakuombea mabaya yeye si Mungu hana uwezo wa kukulaani kwa chochote muombe Mungu na utafanikiwa na uombe Mungu zaidi siku utakayofanikiwa aone mafanikio yako sababu mama yangu mzazi na rafiki yangu walifanyiwa the same thing na ndugu zao wa damu mpaka wakatengwa na ukoo mzima kwa chuki ya mtu mmoja ila ukimya uliwasaidia sitaki kusema wakati Mungu alivyofungua njia ukweli ukawa hadharani na walisamehe so jifunze kusamehe na kusahau.
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana,ndio maisha na wala asukushughulishe na wanaokuletea habari pia wambie hutaki kusikia...
     
  17. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    nashukuru kwa ushauri mzuri my dear nikweli anayoroho mbaya sana
     
Loading...