Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siwafahamu...lakini tuwaombee!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Oct 18, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    View attachment 68535
    Katika zurura yangu nji hii nikisaka tonge, nimekutana na masalia ya ajali pale Wami Sokoine.
    Nisimama na kuuliza kulikoni, wakazi hapo waliniambia watu watatu walipoteza maisha sehemu hiyo. Walisimulia zaidi kuwa gari hilo liligongwa kwa mbele na nyuma na hapo mahali sasa ni hatari kwa ajali.

    Gari hilo lilikuwa Pajero Oi GDi, na limefinyangwa mithili ya kukanyagwa kanyagwa na tembo.

    Hao marehemu masikini siwafahamu lakini tuwaombee.
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yatupasa kuwaombea
     
  3. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Dah nimeiona jana nikipita hapo pia!
     
Loading...