Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siwaelewi Wahudumu wa Baa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hmaster, Mar 30, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukienda baa peke yako kama wewe ni mwanaume utapewa huduma kwa unyenyekevu sana na wahudumu hawa wa kike hadi utajiona kweli wewe ni mfalme kama ule usemi usemavyo "mteja ni mfalme". Kabla hujatulia kwenye kiti, utaona mdada keshafika zamani huku akitabasamu na kukusalimia kabla ya kukuuliza unahitaji huduma gani. Utakapompa order haraka atakuletea kinywaji na kabla hajafungua ataanza kwa kufuta meza kisha atakufungulia kinywaji. Baada ya hapo atasuuza glass kwa kutumia kinywaji hichohicho na kisha atakumiminia kinywaji chako katika glass na mwisho atakukaribisha. Hatakupa change yako kwanza ila ataacha kapu tray lake hapo kwako na kwa maana hiyo hapo ndiyo patakuwa centre yake kuu, ingawa hamuongei. Mtu mwingine akija atamuhudumia kisha anarudi hapohapo kwako.
    Cha kushangaza ni pale utakapokwenda baa na mdada! Muhudumu utamwita wewe, akija hana salamu wala nini. Atakuuliza aina ya vinywaji mtakavyo na akileta anakuja na change yote hafuti meza, akishafungua tu anaishia na hutamwona tena hadi umwite ili awaongeze vinywaji. Hata lugha yao huwa ni ya mkato sana wakiona una demu. Ukimweleza glass ina ufa nibadilishie, atakwambia zimeisha au zote zipo hivyo. Siwaelewi ni kwanini wanakuwa hivyo. Nawasilisha!:angry:
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa mkuu ukiwa alone si anatangaza biashara!!!!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Acha kwenda Bar
    Nunua kilaji chako nywea homu na waifu au demu wako (kama ulivyosema)
    Bar unaweza kubambikiziwa hata yasiyokuhusu
     
  4. innovg

    innovg Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jali maisha yako
    ni opportunists wanataka kuingiza siku ndiyo maana wapo hivyo,
    mtu anapokua mwenyewe(single) ni simple sn ila ni hatari sana kama wewe unavyoona tofauti ya huduma wanazotoa ukiwa mwenyewe na ukiwa na mtu mwingine
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh!DEMU tena???Haya bwana!Mwenye mada unataka wakuchekee wakati unaonyesha kwamba hupatikani?Wa wapi wewe?
     
  6. Sabode

    Sabode Senior Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du mkuu wakati mwngne home huwa kama kilaji siyo kitamu hv, ila mie wkt mwng huwa nagongo mvinyo yangu home.
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si ndio mtoa mada alivyosema, msome vizuri
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hmaster unakunywa bia gani,
    Chui chui au Castle?,
    hebu mwambie huyo muhudumu akuongeze tena mbili za barrriiiiiddddddi!!!!!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo we unafuata mkumbo?Even more disappointed!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    CPU akiacha kwenda bar halafu ndo iweje?? hiyo bluu
    Mvinyo wa home si mtamu kabisa hiyo red
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Ukinywea home unaepuka mambo mengi, ushawishi wa kuzini, vurugu za hapa na pale, matusi na dharau (kama alivyodai mtoa mada) na hata usalama wako ikitokea umelala au umezidiwa na kilaji.

    Faida za kunywea kilaji Bar hata sizijui, hasa kama umeenda peke yako.
    Ni kubadili mazoea tu mkuu, home utapaona patamu balaa, tena ukiwa unanyweshwa na waif . . . yaani unagalagala weeeee, hata sebuleni, coridoni au stoo unalala fresh bila kuhofia usalama wako
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Dah! Kweli.
    Kuna kirestaurant kimoja huku nilipo yaani wadada hatusikilizwi kabisa. Ngoja waje vidume sasa.
    Khaa!
    Wanakera hawa watu.
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi naenda sambamba na lugha yake, sio kwamba na mimi ni lugha yangu.
    Ushaniona mimi ktk sredi zangu au comment zangu natumia neno DEMU???

    Mmmmmmmmmh . . . . alaaaaaaaa kumbe
    Najua mamito unawaza ipo siku nitakuita DEMU :lol::lol::lol::lol::lol::lol:
    Ondoa shaka swt
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utamu wa kunywea bar ndo upi??
    Au wa kutamani wahudumu wa bar baada ya kulewa???
    Kuchunwa na kusachiwa na machangu akizimisha gari bar????
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anzisha chako, akikukera mhudumu unatimua :lol::lol:
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Majawabu unayo.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Utachunwaje wakati uko na wife au demu wako???
    Na hizo pombe (unywaji) mpaka unazima sio unywaji pombe huo ni ulevi
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unatakiwa uonyeshe mfano ili asirudie tena bwana!Ila afadhali umesema hutoniita hivyo maana..........!
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vya hom havinogagi,
    Raha ya bia uletewe na weita.
    Na inanoga zaidi anapoimimina iliyobaki kwenye glasi na kukuuliza: "samahani kaka nikuongeze nyingine?"
    Na wewe unajibu "bia za hapa kwenu tamu sana, mnaunga nini hivi?, lete ingine nawe chukua kinywaji chako"
    ctd
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wakienda nao huduma haiwi nzuri kwahiyo wanawaacha nyumbani!
     
Loading...