Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siungi mkono money laundering kushughulikiwa na TAKUKURU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GY, Jul 30, 2010.

  1. GY

    GY JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kwa wanaofahamu money laundering haina tofauti na kuiba gari, ukajaribu kufuta chasis number yake original halafu ukaweka yako feki, ukaibadili rangi na vitu vingine, halafu ukairudisha sokoni....sasa TAKUKURU wanaweza kushulikia wizi wa magari au vifaa vinginevyo....money laundering ni wizi sio lazima iwe rushwa...kwanini TAKUKURU washulikie suala hili

    Na je ivi TAKUKURU wanajua kweli wanachokifanya? na je wanauwezo kweli wa kufanya wanachotakiwa kufanya?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Ni mlango wa pili wa wezi kutokea jela.
     
  3. GY

    GY JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ufafanuzi kidogo mkuu
     
  4. M

    Myamba Senior Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Takukuru hawana ubavu huo. Lakini nadhani walio capable kushughulikia swala hili ni Financial Intelligence Unit (FIU) pale Wizara ya Fedha, na si vinginevyo. Or else kama alivyosema Bujibuji Takukuru ni Mlango wa wezi kutokea jela.
     
  5. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kwa ninavyofahamu money laundering sio kosa la jinai ila ni uhujumu wa uchumi hivyo huwezi fananisha na wizi wa magari. Na kama ulifuatilia mabadiliko ya karibuni yaliyofanyika ndani ya uendeshaji wa PCCB kosa la uhujumu wa uchumi wanashughulikia wao kushirikiana na polisi. Hao wa financial regs kazi yao ni kutunga sheria tu wakishirikiana na wadau wengine wa sekta ya fedha.

    Na hii ilianzia kwenye nchi zilizoendelea kama US baada ya mabenki na mashirika makubwa kuibiwa sana. Nchi zingine zilitakiwa kujiunga kwa kusaini kukubaliana na maazimio yaliyofikiwa na nchi wanachama . Kwa nchi hizo kosa hili ni kubwa sana na adhabu yake ni kubwa pia ikiambatana na kufilisiwa mali zote ulizopata kwa kipindi hicho.
     
  6. GY

    GY JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapana haiwezi kushughulikiwa na wizara
     
  7. GY

    GY JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu, Ivi kuna tofauti gani kati ya kosa la jinai na uhujumu uchumi?
     
Loading...